Đoản khúc cuộc đời

e cam on a nam

2 Likes

vâng em cảm ơn!

2 Likes

E chào a Nam. Nhờ a xem giúp cổ VCS. E cám ơn a nhé!!

2 Likes

Dài hạn thì mục tiêu khu 1xx hoặc cao hơn đỉnh tùy theo tình hình nội tại.

Ngắn hạn theo dõi sóng:

5 Likes

Em cảm ơn a. E cũng đang theo dõi case này. Đợt này thay đổi ban lãnh đạo nên hi vọng tới sẽ có nhiều tích cực ạ

1 Likes

Em chào Anh Nam. Anh Nam xem giúp e QNS xu hướng tiếp theo như thế nào được không ạ?

1 Likes

chào bác Nam, bác xem giúp mình PTB với nhé, hiện tại đang ở vùng số 5 ở lần cập nhật gần đây nhất ạ. Mình cảm ơn nhiều.

4 Likes

Biểu đồ chưa cập nhật đầy đủ nên phía lịch sử có phần không đúng. Nó đã vượt vùng định giá hợp lý giai đoạn này nên hạ tỉ trọng và/hoặc thu lãi/gốc dành tiền đó chờ mua lại sau.

4 Likes

Nó cũng có chút vấn đề ở biểu đồ khi xem trên tradingview, không thủng 52.9k có mục tiêu bên trên, thủng thì quan sát bên dưới để xem xét.

3 Likes

Em cám ơn nhiều

3 Likes

Chào cụ Bach_nam, như vậy là tại cp STB, tốt vẫn chưa qua hà (29.7-30.7) như Chart cụ vẽ lần trước.
Sau biến cố giá và media cuối tuần r, cụ cho xin đánh giá về STB được không ạ?
Cảm ơn cụ!

2 Likes

hi a Nam, cho e hỏi STB có cập nhập gì không hay vẫn theo định hướng cũ, Sóng 5 đạt khu 30k (kết thúc sóng I)
Và bắt đầu đi vào sóng II. Qua e thấy có tin xấu ra không biết là phương thức hợp lệ để vào sóng chỉnh không nhưng mà thấy cuối phiên có lực đỡ vào.

2 Likes

Cụ fan_bac trùng máu vs tôi nhể hehe.

3 Likes

Quan sát mốc 27.25k, thủng đó đánh dấu sóng lên bị bẻ.

8 Likes

Thanh khoản khi breakup không được duy trì tốt nên có rủi ro không lên được sóng 3 nếu xét theo hướng tích cực.

4 Likes

Né stb ra. Nơi đó sẽ là vùi dập những cáo già.

5 Likes

Thị trường vẫn tăng giảm Đan xen, sẽ có những cái bẫy giăng ra để nhốt những con cáo già

5 Likes

Hi anh, mở pic lại đi anh! Anh đánh giá xu hướng tt đoạn tới sao anh?

5 Likes

Mở pic của ích gì đâu, mở pic kéo view vào, đội kia lại kéo vào chửi, mình chán bỏ pic, họ lại dùng nick khác mở píc để lùa gà, như thế là vô hình đã tiếp tay cho kẻ ác

Mở píc kẻ ác sẽ biết xu hướng thị trường, không nói gì để họ sống trong thấp thỏm lo âu, không biết tương lai như nào

Nhưng dù gì kẻ ác cũng bị trừng phạt bởi thị trường, hơn 20 năm nay, quy luật đó luôn đúng trên TTCK, chưa 1 kẻ nào thoát

9 Likes

Bao nhiêu người giỏi bỏ F đi vì những điều ko đáng, thật tiếc thay!

1 Likes