Đoản khúc cuộc đời

Nay nó đóng đúng 51k là mốc đánh dấu nhịp hồi, không thủng thì vẫn có khả năng hồi lên mức 55-60k như bản vẽ hoặc gần đó rồi xem xét tiếp. Cơ bản nó đang ở downtrend nên quá trình sẽ còn dài để tạo đáy được.

4 Likes

Cảm ơn bác Nam nhiều

2 Likes

Đường xanh biển là primary wave liền trước, nó bị đánh thủng nên xác định downtrend. Đường đen là cycle wave, vùng 20-30k là vùng hỗ trợ mạnh của cycle trước. Xét cả kỹ thuật và nội tại, đều đang xác suất chưa tạo đáy được cao hơn nhiều so với việc vào chu kỳ tăng tiếp theo.

4 Likes

Bác xem em con Vic với ạ

2 Likes

Xác suất xấu quá bác Nam ơi. Hàng về >-5% cẳt theo qui định.

1 Likes

Ngay bên trên đang nói về VIC đó em.

1 Likes

@Bach_Nam đánh giá lại giúp HSG. Cảm ơn nhiều.

3 Likes

Nó đã vượt cấu trúc ABC dự kiến (18-18.7) tức đang ở sóng 3 trong sóng I (đường màu đen dự kiến). Mục tiêu sóng I khoảng khu 25k. Sóng nhỏ có điểm entry 14.3k, stoploss 12.65k, mục tiêu 1-18.7k; mục tiêu 2-20.9/22.4k. Nếu đã lỡ thì nên chờ hoặc gom khi điều chỉnh về thấp.

3 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định cổ MSR với a?

1 Likes

Nó tương tự với các mã gần đây nhận định, đã vượt cấu trúc ABC dự kiến, đang ở sóng 3, mã này cơ bản đạt mục tiêu thấp sóng 3, mua thì chờ chỉnh để vào nếu đánh sóng 5. Còn dài thì chờ chỉnh sóng II để vào. Tìm hiểu thêm một vonfram xem đang ở hiện trạng nào để đánh giá thêm ở comment cũ.

1 Likes

a @Bach_nam ơi cho e xin nhận định về ANV với ạ , em cám ơn a

1 Likes

Em cảm ơn anh nhé!

2 Likes

Sóng 5 của nó cơ bản hoàn thiện, có mở rộng hay không thì theo dõi thêm, lúc đó hiệu chỉnh sóng, vào mới thì hơi rủi ro.

4 Likes

Dạ em cám ơn a ạ

1 Likes

Bác @Bach_nam cho xin nhận định con VSC với.Cám ơn bác trước.

1 Likes

Nó đang ở điểm nhạy cảm, mua mới có lẽ không nên mua. Nếu thủng đáy quan sát các mục tiêu bên dưới.

7 Likes

Anh Bạch Nam ơi, anh xem giúp em Tpb được ko ạ.

2 Likes

nhờ a Nam view giúp NLG với ạ? sáng nay e mới mua tham chiếu

3 Likes

Chưa có sự cập nhật trên biểu đồ nên phần lịch sử có vấn đề chút. Sóng nhỏ, entry 18.45, stoploss 17.4k, mục tiêu 1-khu 20.9k, mục tiêu 2- khu 23k.

3 Likes

Nó đang vừa đạt mức tới hạn cấu trúc ABC.

Sóng nhỏ, entry 32.4k, stoploss 31.2k, mục tiêu 1 vừa đạt, mục tiêu 2-42/45k.

6 Likes