Đoản khúc cuộc đời

E cảm ơn a!

2 Likes

Nhờ a view giúp e mã CTD ạ

1 Likes

Đánh sóng không an toàn nữa, quan sát khu 73k có thể là đỉnh hồi. Xác suất vượt đỉnh thấp. Khung Week đang thị trường gấu.

2 Likes

E cảm ơn ạ, a view trước đó rồi mà e tìm nó k hiện :stuck_out_tongue:

2 Likes

Mọi người cho mình hỏi chức năng tìm kiếm trong chủ để bị khóa rồi hay sao ạ? Mình tìm lại các nhận định theo mã mà không được?

2 Likes

Anh Nam cho em xin điểm vào pdr với ạ!

2 Likes

Thấy những phiên đỏ của chỉ số là ndt chạy tán loạn, mà tình hình có dễ đoán như vậy

Hi cụ @Bach_nam. STB cản 32.9 thực sự khó nhằn, 20 phiên trước em ra hàng quanh 32.5 và 1 tháng rồi nó đi trong hộp 30-33 như kiểu bị đè giá, hoặc có thể là phân phối. Em áng chừng nếu rơi xuống vùng 28.6-29.7 sẽ quay trở lại gom. Cụ cho xin ý kiến ạ, cảm ơn cụ!

2 Likes

Diễn đàn mới cập nhật mấy hôm trước và đang lỗi mục tìm kiếm trong chủ đề.

4 Likes

Điểm vào qua rồi, vào mới rủi ro, điểm vào ngắn hạn khi không breakdown cây nến đầu mũi tên đỏ, có mục tiêu 1 khu 27k, mục tiêu 2 khu 29k. Dài hạn quan sát trend xanh biển và hộp đánh dấu phía dưới khi breakdown trend.

3 Likes

Em cảm ơn!

anh cho em xin nhận định mã HHV vs anh.

1 Likes

Nó là một mã chạy khó dự đoán tổng thể, giả sử không breakup thì cấu trúc sóng I (12345 tròn xanh lá), sóng II có mục tiêu khoảng khu 20k. Quan sát trend xanh biển, đường đỏ hỗ trợ đỉnh 3 xanh lá, đáy 4 xanh biển. Bản vẽ cũ màu đen cơ bản đạt mục tiêu và đang tạo phân kỳ âm.

2 Likes

A Nam đánh giá GEX giúp e ạ.

1 Likes

Dạ em cám ơn ạ, nhờ anh cập nhập giúp em chart mã TNH với ạ.

2 Likes

Nếu em đánh sóng thì nên chọn mã khác. Nếu gom cầm dài chưa phải cập nhật gì cả.

2 Likes

Sóng 5 cơ bản đạt, tạo phân kỳ âm, theo dõi nhịp xanh biển chọn điểm tham gia đánh sóng thì đánh.

2 Likes

Dạ, em ko đánh sóng, em muốn nhờ anh vẽ chart dự kiến hướng đi, điểm có thể gom do chart trước em thấy ko đủ ạ

3 Likes

Nó đang dạng sóng 5 xanh biển mở rộng. Sóng con là xanh lá.

Cấu trúc tím khi sóng 5 tím không vượt qua độ dài sóng 3 tức tương đương không vượt qua 19.3k

2 Likes

A Nam ơi cho e xin nhận định mã GMD và KBC với . Em tìm trên Pic không tìm thấy

3 Likes