Đoản khúc cuộc đời

Nay full cổ chưa bác Nam

2 Likes

Chưa, cổ mong nó giảm mà nó chẳng giảm cho nên vớt vát mua được ít mấy hôm trước thôi.

7 Likes

Cảm ơn anhh, thế e sẽ chờ nó quay lại tiếp zịi

3 Likes

Em được 80 củ bác ạ, móng tay của em dài được gần 10% em bán hết, tính em chỉ T+ bác ạ. Nếu sai em dùng kho bán, hàng về em trả lại.

4 Likes

Cụ đánh nhanh thắng nhanh à? Cụ đánh trời tây, ta đủ thể loại vậy chắc kiếm ăn nh vẫn làm bv chứ

1 Likes

Niềm vui của em là ngắm sao trời trade fx đồng thời làm công việc mang lại cảm giác an toàn cho mọi người khi mọi người ngủ bác ạ. Ban ngày mọi người hoạt động ngoài cộng đồng thì em lại âm thầm trong phòng kín đánh bạc với lái vịt. Đánh bạc bữa thắng bữa thua, vấn đề thắng nhiều hơn thua là được bác ạ, cờ bạc ăn vào máu rồi bác, được cái em cũng biết giữ tiền lại gặp bác chủ nữa nên em cũng cá kiếm tạm tạm ạ. Em canh thời cơ trade nhanh xong nghỉ, được bao nhiêu cũng nghỉ, phiên nào phải cắt lỗ thì em không đánh nữa, em chờ cơ hội khác.

5 Likes

Dạ em cảm ơn. Em vẫn đang nghiên cứu ngành BĐS công nghiệp thì thấy con này khá ổn. Đúng là đặc thù ngành này book lợi nhuận 1 lần/phân bổ theo kỳ tùy deal nên khá khó để tìm hiểu. Em để ý thấy biên lợi nhuận gộp nó đang thấp tầm 15-17% ( do đa số doanh thu từ điện nước) so với mấy con khác 50-70% doanh thu chưa thực hiện 11k tỷ thì lớn nhất ngành => nên em đoán số doanh thu đa số được phân bổ theo kỳ => Có của để dành. Thêm nữa là quỹ đất cho thuê còn cao.
Nếu anh và các anh/chị khác có am hiểu ngành này thì nhờ chia sẻ giùm em thêm nhé. Em cảm ơn nhiều.

1 Likes

E xin view a Nam về GMD, ANV điểm vào an toàn với ạ

Vận tải thủy sản hay đi đôi với nhau, hiện tại vĩ mô không ủng hộ liên quan tiêu dùng suy thoái, nội tại ANV thì đang kém khả quan, GMD được định giá lại do khoản ghi nhận lợi nhuận quý vừa qua. Các nhận định cũ có thể tìm xem xét tham khảo thêm. Điểm an toàn không chắc chắn. Về sóng thì theo dõi từng đoạn. Còn dám nắm giữ thì canh về thấp gom dần theo điểm sóng.

4 Likes

Dạ em cám ơn a

3 Likes

Bác Nam ơi xem lại giúp PDR có thay đổi hướng đi ko bác ơi

3 Likes

Xu hướng chính của nó vẫn đang chỉnh, nhịp lên xác suất cao chỉ là nhịp hồi, quan sát khi thủng 19.1k, nó chưa thủng nên chưa chắc chắn gì. View tổng thể sẽ thấy nó chưa chỉnh bao nhiêu cả, nên cẩn thận, ham hố chi nữa? Vượt qua 24k mới đảo trend được.

4 Likes

cám ơn a

1 Likes

A ơi, nhịp hồi này VNI lên tầm bnhiu á a

1 Likes

anh @Bach_nam cho em xin cập nhật PAN với a?

Vni lên bao nhiêu quan trọng lắm đâu, anh nói bao nhiêu lần là quan trọng ở mã vận động, mã nào chưa chỉnh đủ thì vnindex có tạo đáy thì nó vẫn chỉnh tiếp bình thường. Vnindex chỉ là hệ thống và khi rủi ro hệ thống (phá 1k chẳng hạn) thì các mã mới có thể đi hàng loạt.

8 Likes

Em theo dõi cái này.

5 Likes

Dạ cám ơn a nhiều, đúng là nhiều mà chỉnh chưa đủ ck thì vẫn đỏ, e chỉ sợ rủi ro hệ thống nên nhờ a xem coi có thể vận động ntn thôi ạ

4 Likes

Nhịp chỉnh không thủng 1050-55 thì còn lên tiếp được. Thủng thì quan sát đã.

12 Likes

Vâng. Thanks a

3 Likes