Đoản khúc cuộc đời

Chuẩn quá anh, đúng là không dễ thế thật.

2 Likes

e chờ khu 105x để mua nhưng xem tranh và nhận định của a Nam hôm qua, sáng nay quan sát đã bắt đáy thành công 1 số mã, hihi

3 Likes

Tưởng em chờ chứ. hehehe

kế hoạch là vầy mà hqua a Nam bẩu hqua là phiên tích lũy thứ 2, khả năng tạo đáy quanh vùng này, sáng nay e xem 1 lúc thì mua a ạ, cũng run lắm, kkk

3 Likes

Lúc nào anh rảnh cho em xin nhận định về SMC với a! cảm ơn anh!

1 Likes

em cũng đang vẽ theo ABC đen á, tạm thời thì B tại 1132.x. Mà B cũng chưa xác nhận là đã đi xong. thị trường test giữ trên 1080 thì có thể sóng B vẫn còn he a.
Thanks anh

3 Likes

Anh nhớ em không đánh sóng nhưng thấy đa số chọn mã không tốt lắm. Về ngành thì chọn mã làm thương mại sẽ biến động lớn nên đánh sóng cẩn thận khi bắt đáy.

9 Likes

Nhờ a Bach Nam vẽ giúp AGR, VC7.

2 Likes

Vâng a, em kỳ vọng em này tạo đáy lợi nhuận đi lên a, nhưng làm fire định giá thì DN này thuộc vùng rủi ro quá a. thôi khó quá bỏ qua anh a. cảm ơn anh!

1 Likes

Em tham khảo cái này: Hai mã đều không còn điểm vào, quan sát nhịp chỉnh sẽ an toàn hơn.

5 Likes

Không ai mua cầm dài ở sóng 5 cả.

4 Likes

câu nói chí mạng quá a ơi

3 Likes

Cảm ơn bác nhiều

3 Likes

Thanks a

1 Likes

Thấm

2 Likes

A cho e xin nhận định OGC ạ

Nếu xãy ra hai trường hợp chỉ báo sx chiều giảm trước đó và sau đó là chỉ báo chiều tăng nhưng diễn biến vẫn còn chỉ báo hiện hữu, nếu thế này ta nên chọn theo hướng chỉ báo nào là phù hợp để phán đoán a, em còn băn khoan xin hỏi anh Nam. Em cảm ơn.

2 Likes

Em theo dõi cái này.

1 Likes

Nó theo hành động giá và sóng nên nó vẫn còn hiện hữu là đương nhiên, khi bị phá vỡ mức nào đó thì mới chuyển sang xác suất khác. Khi đang giảm, hãy quan sát mức đầu tiên xem có bị phá vỡ không, nếu phá vỡ, sẽ tiến tới mục tiêu thứ hai và cứ như thế đến mục tiêu thứ ba. Cần hiểu sóng chút thì đo là ra cấu trúc sóng. Trong ví dụ em đưa ra, cấu trúc sóng hồi đang xác suất cao hơn, có nghĩa nó sẽ chỉnh về mốc 44.6k hoặc quanh đó rồi lên tiếp nhịp hồi thứ hai cao hơn (nhịp C). Trường hợp xấu là nó về khu 27-28k, tức nhịp chỉnh C lớn từ đỉnh. Khi dịch chuyển thì mục tiêu cũng dịch chuyển theo và xác suất thay đổi. Xác suất dựa trên các chỉ báo như RSI, CCI,… em vào phần cài đặt sẽ thấy phần input có Oscillator để chọn chỉ báo tính xác suất.

5 Likes

Hay anh, tùy thuộc vào cấu trúc sóng để dự đoán, cái này như kiểu giải bài toán mà chia ra nhiều trường hợp, em hiểu rồi, tks anh

1 Likes