Đoản khúc cuộc đời

DJ đang vượt đỉnh 2023 rồi. VNINDEX nhiều CP hồi 30-40% từ đáy 1020 mà chưa chỉnh giảm mấy, đang thấy tăng tiếp/ Khó lường quá

AGR đang chạy như hình :smiling_face_with_three_hearts:

Anh @Bach_nam ơi, nhà anh phủ bụi dày 1m rồi
Nhanh nhanh vào dọn dẹp nhà cửa đón Noel, năm mới anh ơi
:laughing:

4 Likes

Cuối năm chắc @bach_nam nhiều việc với lại cũng k có ai xin tư vấn gì cả.

2 Likes

Bác @bach_nam cho xin nhận định mã VSC

1 Likes

Có em, em muốn xin đầy chart đây mà không thấy anh Nam đâu cả
Anh @Bach_nam ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

3 Likes

Cái cản cũ 1132.x khá lớn, nếu không vượt qua thì xác định sóng B hoàn thành tại đó pk a Nam?

Nó đang ở ranh giới.

2 Likes

Nhìn thế nhưng không phải thế, giai đoạn đi ngang nó là như vậy. Giai đoạn nhạy cảm nên nếu đánh sóng cần phải chiết khấu tốt mới vào, cầm dài thì phải đủ rẻ mới gom. Nói chung giai đoạn đánh sóng rủi ro và cần có biện pháp tốt mới chiến thắng được.

10 Likes

Ok a. Nếu tính theo chart 2H thì có sóng nhỏ đang đi sóng 3 nên nếu chỉ số Test MA50 thành công thì vẫn còn kỳ vọng nhỉ. Như bước sóng ngắn hạn hôm rồi a vẽ thì abc nhỏ có thể lên trên vùng 1160-1180

4 Likes

vol này cũng là phân phối tiếp rồi anh Nam nhỉ

1 Likes

Ôi, anh Nam đây rồi
Dạo này anh bận lắm à, tuyển em làm trợ lý không :crazy_face:

1 Likes

Vẫn k có thay đổi so với trước.Cám ơn bác @Bach_nam

1 Likes

Bác chủ là kỳ tài, bác phán chuẩn quá ạ. Em làm 20 hợp đồng long ăn ngay 30 triệu ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ.

5 Likes

Em chào Bạch Nam, Anh cho em xin nhận định HPG với a, em cảm ơn Anh nhiều.

A ơi e xin view GEX với ạ. Cảm ơn a

3 Likes

Nó đang hướng đến khu vực sóng V mục tiêu 31-33k xác suất cao hơn. Vào đánh sóng thì quan sát nhịp chỉnh, không thì chờ đợi về vùng gom cầm dài.

5 Likes

Gex hoàn thiện 3 nhịp đen đầu, coi nhịp chỉnh để xem xét nếu đánh sóng. Thị trường chưa chỉnh mạnh thì mục tiêu sẽ là nhịp đen thứ 5 hướng đi lên. Có thể nó có lợi nhuận bất thường nửa đầu năm 2024 do thoái vốn nên sẽ hỗ trợ việc tăng giá.

9 Likes

Nói về phân phối thì nó là một quá trình chứ không phải một hai phiên. Những cây lớn chỉ là dấu hiệu chứ không phải là sẽ giảm ngay. Khi có những dấu hiệu thì hạn chế việc đánh sóng tỉ trọng lớn để tránh thiệt hại nhiều nếu có trường hợp xấu xảy ra.

9 Likes

Anh @Bach_Nam xem giúp em xu hướng mã AAA với

1 Likes