Đoản khúc cuộc đời

Nhiều khi bị chặn bởi nhà mạng đó, hoặc mạng Lag không vào được. Đổi DNS hoặc check lại mạng.

3 Likes

cảm ơn bác

1 Likes

Cám ơn anh.

2 Likes

Bác cho em hỏi, bác dùng khung thời gian nào trade phái sinh ạ?

1 Likes

Nam tính được phương pháp cho hiệu quả nhất đến bây giờ là khung 2 phút dựa trên xu hướng 5 phút.

8 Likes

U là trời, 4 tháng mà x2, nếu bác sử dụng margin 1/5 thì x10. Bác có thể bật mí được không ạ?

1 Likes

Khủng khiếp thật, anh bật mí thêm được không ạh.

4 Likes

Nó là công cụ test của Nam thôi, các chia sẻ đã gần như cơ bản đầy đủ để dùng. Phần còn lại là người sử dụng nghiên cứu cách sử dụng có ích nhất phù hợp với chiến lược của mỗi người. Còn công cụ có hiệu suất cao nhất mà Nam nói ở trên sử dụng giao cắt hai đường Volume Weighted Moving Average (VWMA), chỉ sử dụng được cho các cổ, chỉ số có khối lượng. Công cụ test giúp lựa chọn được thông số đầu vào tốt nhất nhưng vẫn thay đổi thủ công, chưa có tự động tìm và đưa ra kết quả. Ngoài ra sử dụng bộ lọc để nâng cao hiệu suất. Tín hiệu đưa ra nhưng vào lệnh hay không lại là chuyện khác, chuyện này sẽ giúp cải thiện kỹ năng, hiệu suất và bản thân mỗi người phải trau dồi. Không chuyên sâu thì nên sử dụng phương pháp đầu tư dài dài chút, khi đó đợi chiết khấu về giá hợp lý, rẻ, mua gom nắm giữ và chờ chốt lời cho nhàn.

6 Likes

Thỉnh thoảng anh nghiên cứu hoặc trade mồm (luyện tập) thì có thể trực tiếp cho xem. Tìm kênh “@TristanBachNam

11 Likes

em thấy rồi, tks anh

VNI nay xả xì trét luôn anh ơi =))))

2 Likes

ổn ko a ơi :V

1 Likes

30% nav vẫn ổn thôi :smile:
đừng như cụ DV Riêng nay Nghỉ là được :grin:

3 Likes

Tín hiệu rồi, mail full lại thôi

1 Likes

Lâu lắm rồi mới lại thấy 1 phiên sàn hàng loạt

Vni đang chạy theo đường màu đỏ về 1173 à a Nam :((

3 Likes

Hôm nay giảm nhiều như thế thì cứ từ từ quan sát, hồi chữ V như mấy lần trước hay bulltrap? Đánh sóng thì chọn mã chiết khấu tốt và có tín hiệu thì vào, chứ bắt đáy sao nổi? Bắt đáy khi mua gom cầm dài thôi. Thông thường sóng di chuyển vài ba tháng chứ sóng di chuyển đâu một hai ngày hay tuần?

10 Likes

Dạ vâng a

1 Likes

Bác chỉ, chiều sụp luôn. Em không dám short ạ.

1 Likes

3 Likes