Đoản khúc cuộc đời

Dí xuống đường tím bao giờ cũng có hồi, khi đó quyết định chưa muộn. Mai nếu dí xuống thì anh sẽ vào lệnh Long ăn 10-15 điểm.

12 Likes

Anh Bach_Nam cho em xin nhận định về MSB ạ. Em cảm ơn anh ạ

1 Likes

nhờ add xem giúp mã NHH, mình mua giá 18.8. tks

2 Likes

Em xin anh nhận định mã IJC và DXG. E cám ơn anh ạ.

2 Likes

chịu ảnh hưởng nặng nề nhất là các cổ phiếu ngành tài chính, bất động sản, hóa chất… Đây cũng là phiên bán ròng mạnh thứ hai liên tiếp của khối ngoại

Em theo dõi cái này, em vẫn theo nó à?

3 Likes

Bạn tìm lại nhận định cũ, chưa có gì thay đổi, hình updated:

3 Likes

Em tham khảo:
DXG: Cập nhật chút

IJC:

2 Likes

Chào anh Nam. E làm phiền anh đánh gía trung và dài hạn theo sóng của REE HCD với ạ. Và nếu được phiền anh cho góc nhìn Elliot Week Month của 2 cổ phiếu MT và GLE của sàn EURONEXT Paris. Em cảm ơn anh nhiều ! Chúc anh một ngày tốt lành !

3 Likes

Mã MT không biết có viết thiếu không?

2 Likes

Lần đầu em may nhanh tay chốt ạ, lần thứ hai xuống 13 tí nữa thì em cắt. Cảm ơn bác ạ!

3 Likes

Em cảm ơn anh ạ. Em vẫn theo nó hôm bữa tới giờ ạ :frowning:

1 Likes

Nhờ bác Bạch Nam đánh giá giúp mã EVF đến thời điểm hiện tại. Cảm ơn Bác

1 Likes

Nó vẫn đi theo hướng a Nam chỉ đó b

2 Likes

Hình thấy nó về vùng 10 mà Bác comment EVF: Nên chờ khoảng 12-14k, nó mới bắt đầu vào quá trình điều chỉnh. Với nay thấy NN mua nhiều

Chẳng biết nói gì nữa. TA, FA có đầy đủ.

10 Likes

Anh Nam cho em xin nhận định HPX với ạ, em cảm ơn anh!

2 Likes

Cảm ơn bác. Ý em giá này vào thăm dò được chưa ấy mà.

2 Likes

Em tham khảo:

1 Likes

Tùy mỗi người, mỗi chiến lược thôi, bản thân Nam nếu xác định đầu tư dài thì sẽ mua một tỉ trọng nhất định. Chiết khấu 35% mới chỉ là chiết khấu bình thường trong sóng chỉnh. Về chiến lược, cách đi vốn,… Nam đã nói trong topic. Công cụ cho đánh sóng đã chia sẻ, nhận định FA, TA cũng đã nhận định, còn việc quyết định là của mọi người, tránh trường hợp ăn vạ.

8 Likes