Đoản khúc cuộc đời

Nên tìm kiếm, không có hoặc cần cập nhật mới hỏi. Cơm bưng tận miệng nữa thì làm sao tiến bộ, phát triển được.

2 Likes

Em tìm thấy rồi. Em cảm ơn anh

2 Likes

Cách tìm kiếm cũng cần phải tư duy, muốn tìm mới nhất gõ từ khóa “Mã_2024” sẽ lọc tìm được nhanh nhất.

13 Likes

Nhờ a Nam view giúp em con VHC, thanks anh

2 Likes

Dưới 47k bắt đầu rẻ.

4 Likes

Cám ơn a Bach Nam

BCM này bác theo dõi FA của nó ok ko bác. Tôi thấy cty vốn hoá lớn mà bị chỉnh mạnh giá thế nhỉ

2 Likes

Ahihi :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

HPG chưa về mức gôm, nên e bước 1 chân vào gôm AAA rồi a

2 Likes

Các cụ chọn hg nào of cụ BN? Cụ T.11 ms xb:

11 Likes

Chào a Nam,

Theo dõi a đã lâu, áp mấy script của a vào trading, nhưng có trường hợp này e chưa hiểu lắm

Theo như chỗ e khoanh tròn đỏ, là nó sẽ có khả năng đảo chiều xuống phía dưới hả a

1 Likes

Theo dõi lâu để làm gì khi Nam đã giải thích nhưng vẫn hỏi lại? Thực sự học và học được gì?

3 Likes

chào a BN, cho e xin nhận định SHB , nó vẫn còn ap dụng hình vẽ 28/3 anh cho ko ạ

1 Likes

Nó chưa breakdown 11k thì chưa đi màu đỏ hoặc xanh biển. Nó vẫn ở xanh lá hoặc xanh biển nhịp 2 (đã lên nhịp 1 nhưng không chạm mục tiêu).

2 Likes

a BN ơi, SHS vẫn còn có thê tham khảo mâu này ko anh nhỉ?

2 Likes

Bác đừng buồn mà rời đi ạ. Em thấy em là hay hỏi bác thôi chứ mọi người không hỏi, có thể họ hiểu hoặc không cần nhưng em cần bác ạ. Bác mà cho em cái đánh phái sinh, Fx nữa thì tuyệt vời ông mặt trời ạ.

6 Likes

UI bác đừng rời đi, em đang ngấm ngầm học đây ạ, cái nào thật khó hiểu em mới dám hỏi, em cảm ơn nhiều.

2 Likes

dạ cám ơn a Nam, này lỗi do bản thân e

2 Likes

Trên cả tuyệt vời chứ bạn :slight_smile:

1 Likes

Anh không biết có dùng được không? :joy: Không breakdown đường đen dưới thì đang ở nhịp xanh nối tiếp lên. Breakdown thì quan sát 15k. Đánh sóng không có phương pháp nó là như vậy, còn nếu không đánh sóng thì tâm lý nó sẽ khác, biến động ra sao mặc xác, chỉ có một nguyên lý, cứ rẻ ông gom, cứ kéo quá là ông bán.

3 Likes