Đoản khúc cuộc đời

Nó đang ở nhịp xanh biển thứ 4, vượt qua 32.4k mới có thể lên 38-40k.

2 Likes

e cảm ơn anh,

3 Likes

Anh Nam xem giúp em chart IJC với ạ, doanh thu lợi nhuận các năm gần đây đang giảm dần đều, khu vực bd cũng bảo hòa bên bds dân cư rồi

1 Likes

Bác lại giống bác nào đấy muốn bác chủ bưng cơm tận miệng. Bác chủ mới nhận xét rồi, bác tìm kiếm đi.

5 Likes

cảm ơn bác, e thấy rồi ạ :smile:

3 Likes

Cho e xin nhận định DCM nhé a Bạch Nam. E cảm ơn

1 Likes

Em tham khảo cái này, hiện tại thì xác suất đang đi đường xanh lá cao hơn.

7 Likes

e cảm ơn. Chúc a Bạch Nam ngày mới bình yên

5 Likes

Anh @Bach_nam cho em xin nhận định mã DHT

Có lẽ không nên vào, khối lượng đang đuối dần, khung tuần chưa break được mức cao đỉnh liền kề trước và khả năng tạo phân kỳ tuần, điều chỉnh sẽ dài. Nội tại anh không biết có gì không mà đẩy giá lên cao thế.

3 Likes

vâng anh! khả năng đẩy cao do bán cổ phần cho nước ngoài

2 Likes

Ok thanks a, Cũng mấy lần em cứ nghĩ nhịp tăng lớn mà gồng lại sai.
Nhịp tăng hiện tại chưa có tín hiệu đảo chiều tiếp nên cũng chưa phủ nhận nhịp sóng 5 có đang diễn ra hay không phải he a

1 Likes

Như MWG thì có cần cập nhật lại ko anh, anh cho em xin chart TNG, tks anh nhiều.

Em tìm lại TNG, MWG thì không nên vào mới, nếu muốn vào chờ chỉnh xác nhận rồi hãy vào đánh sóng thì đánh. Vùng nó break qua sẽ là hỗ trợ gần.

3 Likes

Tks anh nhiều, em tìm thấy TNG rồi, khi nãy em ko tìm thấy nên mới hỏi anh. Tks anh nhiều.

1 Likes

chao a Nam, cho e xin nhân định HPG, e tim thấy hình vẽ cũ nên xin mới a…

1 Likes

Nhờ anh Nam cho em xin nhận định mã STK trong dài hạn với ạ, em tìm trong topic chưa có nhận định mã này. Em cám ơn anh.

2 Likes

Đọc sách không đọc từ đầu đến cuối rồi mới thực hành thì giống bí kíp võ công trang đầu thì cần thiến, trang cuối ngộ ra không cần thiến cũng được.

2 Likes

Anh đã chỉ mẹo cách tìm “mã_2024” hoặc cũ hơn, anh không hiểu mọi người khả năng ghi nhớ hoặc bỏ qua như thế nào? Anh rất nhiệt tình nhưng nhai đi nhai lại cũng chán.

6 Likes

Dưới 24k mới có thể cầm dài được.