Đoản khúc cuộc đời

Vượt qua khu 10k có mục tiêu 11.8, vượt qua 14k mới cần cập nhật. Khu 5-6k mới có thể cầm dài khi chưa vượt 14k.

3 Likes

Anh không biết em cảm ơn về cái gì nên từ chối nhận :star_struck:

Nó thuộc phạm vi không chia sẻ. Chỉ có cách là tìm ra phương pháp tính toán dựa trên các vấn đề Nam chia sẻ mới có thể chạy chương trình được.

7 Likes

Dạ em cảm ơn anh ạ

1 Likes

Đôi lúc thầm nghĩ không hiểu sao anh vẻ nó chính xác vậy, cảm ơn Anh. Chúc Anh một tuần mới thật happy anh nhé.

1 Likes

Nhưng tại sao anh không/ ít khi trade? Vẫn một câu, vất vả quá mà lợi nhuận gộp lại có thể vẫn thua đầu tư cổ phiếu theo chu kỳ (Primary, Cycle wave). Trade thì nó khô cứng quá, chẳng biết mùi vị đỉnh và đáy nó thế nào. Sợ đỉnh thì bao giờ mới biết đỉnh cao hơn nó thế nào? Sợ đáy thì bao giờ mới biết mua được giá tốt ra sao? Vấn đề còn lại là tỉ trọng chấp nhận được.

13 Likes

Em cũng chuyển đổi cầm dài khi có giá hợp lý đủ để mua đầu tư, còn lại cũng mượn những chỉ báo của anh để đánh theo trend một năm vừa rồi nó quá hiệu quả, em cũng phân tích mò mẫm bóc tách những phần trong code của anh nhưng vẫn chưa hiểu lắm, tạm thời mới gọi ứng dụng đủ theo cách mình hiểu thôi ah, đôi lúc vẫn thấy hạn chế nhưng đối với em thế là quá tuyệt vời, nó đã làm thay đổi tâm lý đầu tư của em rất nhiều. Anh em ở đây ai theo ngề đầu tư kênh này thì nên đọc thật kỹ trang này để học những cái anh dạy, em nghĩ mọi người sau khi học và ứng dụng vào chắc chắn hiệu quả. nên tận dụng kiến thức của anh cho free mà có khi cả đời chưa tìm ra được đấy. Tks anh Nam rất nhiều.

8 Likes

Anh Nam xem giúp em mã LTG tầm này cầm dài liệu ổn không anh

1 Likes

Em tham khảo bản vẽ. Dưới 20k có thể, còn trên thì tùy theo khẩu vị rủi ro mà có tỉ trọng phù hợp.

3 Likes

vâng em cảm ơn!

1 Likes

Chào bác Bach_nam . Phiền Bác cho xin thông tin KDH để em tham khảo với ah .Cám ơn Bác nhiều.

2 Likes

Anh cho em hỏi HPG có cập nhật gì thêm không anh? Em thấy bản vẽ cũ cũng từ 9/2023 rồi ạ

3 Likes

Anh sinh 1980 thì hơn tuổi Nam. Anh tham khảo cái này, chi tiết hơn thì Nam có làm Video, nội dung cơ bản là việc vào mới không nên vào, nó tiến đến gần khu vực chốt lời dần. Mua gom dài hạn thì chờ dưới 30k mới phù hợp để xem xét.

7 Likes

Khi tìm mã với nhận định mới thì đánh từ khóa “Mã_2024” cũ hơn thì đánh năm cũ, khi đó tìm chính xác và có ngay kết quả, không phải kéo tìm. Nó đã đạt mục tiêu fibo 0.618, mục tiêu bên trên khi hiệu chỉnh sau khi chia cổ tức vừa rồi khoảng 33-34k. HRC đang về nền thấp nên kỳ vọng lợi nhuận của mã sẽ khó cải thiện trong thời gian ngắn, cũng đến lúc chốt lời dần…Kỹ thuật thì đang suy yếu dần.

5 Likes

Cám ơn bạn nhiều.

1 Likes

Anh Nam có thời gian cho em xin nhận định về VND với ạ. em cảm ơn.

1 Likes

Em cảm ơn anh nhiều ạ!

1 Likes

Anh Nam cho em xin update HPX với ạ, em thấy tích lũy tốt cũng tính mua thăm dò lại, liệu đây có phải cú rũ ko anh?

2 Likes

Nhờ anh Nam vẽ giúp e con coin ICP và cổ phiếu VPG, cảm ơn anh!

1 Likes

Em hiệu chỉnh lại để sử dụng, xác suất đang cho nhịp chỉnh xuống khu 12k cao hơn. Nếu breakup EMA 200 thì có thể nối tiếp nhịp đỏ với các mục tiêu hiệu chỉnh theo chia cổ tức đợt vừa rồi. Muốn thay đổi xác suất đi xuống thì cần vượt EMA 200 và đỉnh gần vừa rồi. Chưa có tín hiệu đánh sóng.

3 Likes