Đoản khúc cuộc đời

Anh không có phương hướng gì đâu mà chỉ hỏi một câu. Em nhận định rõ ràng như vậy rồi thì anh xem chọn đầu tư hay lướt để có kế hoạch chiến lược. Có phải đánh đề lô đâu mà đợi sau 6h 30 cập nhật kết quả.

4 Likes

Tũn em chào anh @Bach_nam ngày mới, tuần mới và tháng dương mới ạ. ^_6

2 Likes

bác tũn sinh hoạt ở đâu sủi lâu ghê. chả thấy lên ::smiley:

2 Likes

Em vẫn giữ phong cách chọn số đẹp, cảm ơn em! Chúc em vui vẻ và may mắn!

3 Likes

Hế nhô bác Lú cì, Tũn như 1 chú chim rong chơi, ko cố định. Nay Tũn mới combat vs khách, bị thua, chán đời lên F tìm chút tĩnh tâm. ^_6.

Yehh, em cám ơn anh. ^_6.

2 Likes

em cảm ơn anh

2 Likes

Em cám ơn Anh nhiều

2 Likes

A Nam cho e xin nhận định PhR, e vẫn còn xem cập nhât bảng 2022 ạ

2 Likes

Em tìm thế nào ấy chứ, cuối năm 2023 anh nhận định rồi, cơ bản nó đạt mục tiêu khu 69k (hiệu chỉnh sau chia cổ tức thì khoảng 66k như biểu đồ), mục tiêu cao hơn khá rủi ro do năm nay sẽ không còn khoản bồi thường, thanh lý nữa và giá cao su cũng khả năng khó tăng cao hơn nhiều so với hiện tại. Dưới 35k có thể xem xét thu gom. Vì vậy, nếu đang nắm giữ nên xem xét chốt lời.

5 Likes

cảm ơn a ,

3 Likes

… dạo này khu LĐ cũng ấm lên rồi bác Tũn nhỉ nhưng khách họ nhiều lựa chọn nên họ sẽ có những động thái âm binh, sắp tới rẻ thêm tí chắc có kiểu đi cướp hàng á bác :smile: chuẩn bị tinh thần cho những cú lật bánh tráng Đà Lạt bác Tũn ạ

2 Likes

nay hồi rồi phải không cả nhà

4 Likes

Fa Film Vietnam phát hành, bộ phim nhựa Bánh tránh DaLat full topping… cùng xem bác Lu Cì nhé. ^_6.

Chào bác Bạch Nam và ace trong pic . Phiền bác Nam cập nhập giúp em MIG( em vừa xem bản bác cập nhập năm 2023, nhờ bác xem lại giúp có gì mới ko ) và D2D. Cảm ơn bác nhiều

3 Likes

D2D có gì đặc biệt mà em chọn? Nó vào vùng rủi ro cao rồi nên chờ thì tốt hơn, khối lượng giao dịch nhỏ nên có thể có những diễn biến không lường được, nếu muốn đầu tư hãy chờ và đến vùng có thể gom được thì gom tỉ trọng nhỏ một. MIG thì định giá hợp lý khu 16k, việc bồi thường khá khó dự đoán nhưng xem xét thì khu vực đó về thấp hơn có thể gom cầm dài.

6 Likes

Cảm ơn bác Bạc Nam . Chúc bác và gia đình buổi tối vui vẻ . Em bị kẹp D2D nên hỏi để thoát chứ ko phải để mua bác à.

3 Likes

Bác chủ bỏ chứng đi làm video rồi. Bác chủ đúng chất đầu tư ung dung tự tại. Hay bác đang gom bán khống ạ?

4 Likes

Rảnh rỗi Nam làm cho vui với lại để vừa chơi vừa học với con. Nam gom được một ít bán hôm trước khi nhận định khả năng hồi rồi. Nam đang gom lại. Nó giống như đầu tư 3-6 tháng, gom không sử dụng margin thì cứ lên khoảng 15-20 điểm theo trung bình tầm 20 phiên thì lại gom. Sử dụng margin thì phạm vi gom được tầm 40-45 điểm thì được 5 hợp đồng. Túc tắc nhặt để đó cũng hơn gửi tiết kiệm và thanh khoản lúc nào cũng có. Trade ngắn chỉ số thì tụi họ dập dình thì chỉ có say.

7 Likes

Anh Nam làm video nhạc à
Dạo này anh không đăng clip tiktok vui nữa, em nhớ cái thời 2m lòng quá :laughing:

1 Likes