Đoản khúc cuộc đời

Khi đó mọi người không nặng cơm áo gạo tiền quá nên vui. Giờ có vẻ mọi người mất đi cảm xúc. Cuộc sống là sự cân bằng nên đừng tập trung quá, nó dẫn đến sự căng thẳng, khi đó sẽ gây ra những hệ quả không tốt cho các quyết định và cảm xúc. Anh thỉnh thoảng vẫn đăng đấy chứ, chắc em không ghé qua nhà anh rồi. Nhạc thì đăng cái cover guitar, sáo mà không được ủng hộ lắm vì phong cách nhạc trầm :wink: sử dụng nhạc người khác thì bản quyền.

9 Likes

Anh có nặng về cơm áo gạo tiền đâu, mà em thấy anh mới là người nhiều cảm xúc nhất í :sweat_smile:. Anh làm em tổn thương đây này, mau mau cho em 18 chữ cái để bù đắp nha :stuck_out_tongue:
Anh up bài anh hát lên đi, em vào like hết, tặng luôn 2 like mỗi bài nhé :rofl:

4 Likes

Nói thế a :joy: bữa thấy cụ nào livestream đánh Gold kèm nhạc kình kịch :joy: anh em vào còm đông vui phết

2 Likes

Vâng ạ, em chưa hiểu rõ lắm, em mới hình dung được phần nào thôi, bác có thể nói hoặc làm mẫu được không ạ?

2 Likes

Em không bỏ sót cái nào của bác. Em thấy bác cải tiến liên tục, em phục bác thật sự, cái gì bác cũng dốc sức, em không hiểu bác lấy đâu ra nguồn năng lượng nhiều như vậy nữa.

8 Likes

Nam làm qua hướng dẫn có thể dễ hiểu hơn rồi.

1 Likes

“Đại bàng bắt cua bị cắp” :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Soi tào lao được 3 chữ cái :stuck_out_tongue_winking_eye:, còn 15 chữ nữa anh, cố lên
image

Anh Nam đánh cả vàng nữa à
Vàng sắp giảm chưa anh @Bach_nam , để em gom tiền đi mua 1 chỉ nè :laughing:

1 Likes

Có, bữa cụ livestream XAUUSD mấy hôm mà :face_with_peeking_eye:

4 Likes

Không về sâu phá đáy nữa à?

2 Likes

:laughing: :laughing:

1 Likes

Đang bđs kcn gvr giảm là giá tăng

cho e xin nhận định TCM anh ạ

1 Likes

Nó đến khu vực bán dần được rồi, mua gom thì chờ khu 40k và bên dưới, định giá hợp lý của nó khoảng 24-30k, trừ khi có sự tăng trưởng đột biến thì cập nhật lại.

4 Likes

cho e xin nhận định HVN với ạ a @Bach_nam

1 Likes

Sóng ba mở rộng, tín hiệu khung ngày duy trì tốt nhưng sóng nhỏ đã phân kỳ mạnh, đánh sóng thì nên chờ quan sát thêm khung 4h và Day xem có breakdown không. Gom đầu tư dài thì theo dõi và chờ hỏi lại sau.

3 Likes

Dạ em cám ơn a

1 Likes

cám ơn bác

2 Likes

Bác cho em xin nhận định VRE với ạ.

2 Likes