Đoản khúc cuộc đời

Em tham khảo cái này, định giá hợp lý của nó là khu 18-20k, dưới 16k là rẻ.

8 Likes

Anh Nam cho em xin chút nhận định về ceo?

1 Likes

Các vấn đề khác em tìm lại comment gần đây. Bản vẽ thì tham khảo:

4 Likes

Em cảm ơn ạ!

1 Likes

Anh có bộ định giá riêng ạ, em xin định giá BMI của anh được không ạ. em xin cảm ơn.

1 Likes

Anh chia sẻ file định giá rồi mà, khi có thời gian và mã cơ bản thì anh sẽ định giá nhanh để kết hợp với TA, cố gắng lựa chọn phương án có xác suất cao nhất, độ tin cậy cao để cho mọi người tham khảo.

8 Likes

Anh Nam nhiệt tình tâm huyết quá ạ, cảm ơn anh

1 Likes

a ơi, cho e hỏi ANV vẫn còn áp dụng hình năm 2023, không biết có khác gì trong năm 2024 a ạ

2 Likes

mẫu này a ạ

1 Likes

Vẫn thế thôi nhưng sóng 2 lúc đó phác họa về vùng đó là gom đầu tư dài được. Anh để mức Fibo để mọi người xem, theo dõi và hiệu chỉnh. Hãy theo dõi thêm mô hình vai đầu vai, không breakup được thì sẽ đi hướng về khu 20k và có thể bên dưới, theo dõi cùng thị trường, nội tại doanh nghiệp và sự phục hồi của ngành.

3 Likes

Anh ơi chart của anh chuẩn quá. 3 Át đang vào giai đoạn kháng cự mạnh anh ạ. Hi vọng break để theo đường xanh về 16 ạ

3 Likes

DHT lên kinh thật kéo phát x2 luôn

2 Likes

A Nam ơi a cho e xin bản vẽ cập nhật NVL với ạ :((

1 Likes

Bác chủ lấy đâu ra nhiều năng lượng làm nhiều việc vậy ạ?

2 Likes

Có gì thay đổi đâu mà nhờ anh cập nhật? Có cập nhật thì em tự cập nhật nội tại của nó xem nguy cơ phá sản ra sao bằng cách xem xét báo cáo tài chính, tính toán khả năng trả nợ,… Còn nhận định thì anh có nhận định rồi và nói xác suất, tuy xác suất phá đáy thấp hơn các trường hợp khác nhưng không có nghĩa là không xảy ra. Đánh sóng thì anh chịu, anh sẽ không chọn trường hợp khó để đánh cược, quyền quyết định của mình sao lại cứ phải đâm đầu vào việc khó?

3 Likes

Những mã kiểu như vậy dự đoán khá khó vì khối lượng, nội tại, đánh cược 50/50 thôi. Nó lên thế nào thì khi xuống tương tự như vậy, đừng bắt đáy dạng mã như vậy.

4 Likes

Cái gì cũng cần lên kế hoạch, lúc nhàn rảnh thì làm việc sẵn, học hỏi,…sau đó lúc cần thì dùng. Em không biết về anh thì chắc em phỏng đoán trên việc anh làm kênh hả? Anh làm sẵn và tải lên, sau đó thì lên kế hoạch xuất bản thôi chứ đâu ra thời gian mà làm liên tục được.

3 Likes

Cản mạnh và điểm xác định đảo chiều của nó ở khu 16k. Khi nó đảo chiều về giá, xem xét tình hình chỉ báo kỹ thuật, thị trường tốt thì nó có thể lên tiếp luôn, ngược lại thì nó sẽ điều chỉnh và xác suất phá đáy càng nhỏ hơn.

3 Likes

vâng cảm ơn anh!

2 Likes

E cảm ơn a ạ

1 Likes