Đoản khúc cuộc đời

Nó đã đạt sóng mức cao của box đánh dấu. Đang chỉnh và xác suất về khu mục tiêu 1 là 19, mục tiêu 2 là 16 đang với xác suất 76/143.

5 Likes

E cám ơn anh ạ

1 Likes

Dạ cám ơn bác

1 Likes

Bác Nam thấy xác suất VNI đi theo mô hình vay đầu vay khả năng xảy ra cao không ah?

1 Likes

Mô hình chỉ là cái để theo dõi cùng các chỉ báo và diễn biến để có mục tiêu hướng đến, đến khu vực đó theo dõi để vào lệnh mua bán. Nó fail là bình thường. Khung H1 mới có mô hình vai đầu vai thuận. Còn mô hình vai đầu vai nghịch khung ngày không đủ tiêu chuẩn.

9 Likes

Bác Nam cho em nhận định mã Hut với. Chiều mua ạ ?

1 Likes

Cụ tk tl of cụ BN

2 Likes

hôm truoc nghe lời a , e chốt cắt lỗ hết , đợi tiền mua lại giá giảm hơn , và nay đã làm được, mua được giá rẻ hơn không đua ,đỡ thiệt hại ts một chút rồi a ah

3 Likes

Tình hình TT ảm đạm như này thì gà mờ như mình thì đứng ngoài quan sát thôi. Cả năm rồi ham hố giữ CP nhiều nên toàn đứt

4 Likes

23/12 rồi anh @Luotcungcamap ơi!
Nh người đã luyện xong Tịch tà trang 1 rồi, anh giở sang trang 2 dc chưa ạ?

3 Likes

Trêu tý: Thế abc bẩu tự cắt à?

1 Likes

A @Bach_nam ơi cho e xin nhận định về SHS và MSB với ạ, em cám ơn a

4 Likes

Thanh khoản lại tiếp tục giảm, bác @bach_nam có nhận định gì về trend sắp tới không ạ?

3 Likes

Ko anh ơi. Em hỏi xem trg 2 có hướng dẫn nối ghép gì xem nhỡ có ai cần dùng ạ :laughing:

5 Likes

A thấy cái tịch tà chỉ có mỗi nhát là xong mà.

2 Likes

SHS: Không thủng 7.7k thì có mục tiêu bên trên như comment này và vượt qua thì lên test đỉnh gần. Khung ngày nó đang phân kỳ âm rồi nên cần thị trường đảo chiều tăng tiếp thì mới có khả năng đi lên C. Xác suất đi đỏ đang cao hơn.

MSB: Nó mới nên đi sóng hơi khó dự đoán, chỉ phù hợp gom vùng thấp cầm dài.

5 Likes

Ông công ông táo, ý là gần tết âm có đợt giảm mạnh như lịch sử hay diễn ra.

4 Likes

Xác suất thủng 1000 lớn hơn lên tiếp với tình hình hiện tại, nhận định giai đoạn này là khó, dòng tiền lớn không dễ gì vào lại khi chưa giảm nhiều đâu. Đánh kiểu như giai đoạn này là câu giờ, người cầm tiền mà ham gỡ hay ham đánh không chờ được thì vào và dễ mắc bẫy, biên lợi nhuận không lớn mà rủi ro cao. Cận tết dương tết ta rồi, nghĩ đến sắm tết thôi, còn thị trường nếu vào pha giảm mạnh chiết khấu cao thì xem xét vào hoặc gom. Không nên đánh ngắn hạn giai đoạn này.

14 Likes

Anh Cá nói 23 âm mà. Mình cũng đang hóng

2 Likes

Em tính trêu anh Cá đấy chị.
Sao mà ng dương lại cứ tính lịch âm vầy thôi :sweat_smile:

Năm ngoái cũng thế. Chắc vì các bác nhà mình hay lo xa, nên làm sớm chút. Dù sao, tháng chạp mng cũng hay gọi là tháng củ mật, thành ra cẩn thận hơn cũng tốt :roll_eyes: kẻo nhỡ sắp sang trang 2 mà lại quyết đoán một nhát là xong theo trang 1 như anh @dongphi đoán thì … :grimacing::sweat_smile:

2 Likes