Đốm sáng

Hoặc chị có thể lấy vốn hóa / lợi nhuận. Như thế chị phải nhập dữ liệu hàng ngày. Hơi vất vả.

2 Likes

Cái phần trăm lợi nhuận thì c nhìn thấy, còn số tuyệt đối năm trước thì lấy ở đâu em?

Các công ty chứng khoán sẽ có dữ liệu hàng ngày gửi cho nhà đầu tư. Một số trang cập nhật lợi nhuận hàng ngày khi đến kỳ báo cáo, có công ty ước tính lợi nhuận (tạm lấy), chị hỏi broker là họ chia sẻ cho chị mà. Nếu chị đầu tư lớn, chị có thể mua dữ liệu ở công ty chứng khoán nào đó.

6 Likes

Chị cám ơn em nhé!

1 Likes

Mọi người vào link này thì nhớ kéo xuống sau quảng cáo sẽ có thêm thông tin, họ cập nhật hàng ngày. Đôi khi chỉ xem đoạn trên sẽ không có đầy đủ thông tin.

6 Likes

mình bên nào em,sau chán bds a sang

Em tư nhân thôi anh ạ. Cty TNHH một mình em.

4 Likes

ok

Thế sắp tới 2 mình. Song kiếm núi Hoa Sơm thôi Anh oi

1 Likes

Hỏng, hai đực thì song kiếm gì đây? :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

chít chít

bắt quả tang 2 ông tướng song kiếm hợp bích nhá

1 Likes

tin này là tin HOT nhất hôm nay,làm tt lên 30p

3 Likes

Hôm qua, tôi định động viên mấy bạn cầm bank tí nhưng chắc ít người còn cầm bank. Ai cầm bank thì nghiên cứu kỹ những con mình cầm, sẽ có những điểm tích cực. Như bữa trước tôi có nói đến Thiên Nga Đen. Không dễ dàng xảy ra đâu, nên hãy yên tâm. Nhớ mốc 2007-2009; 2018 ; 2020 (covid, bất khả kháng). Các biện pháp của các nước đưa ra cũng an toàn và có kiểm soát. Đặc biệt việc giải ngân trong bất động sản bị kiểm soát. Dưới đây là ảnh những giai đoạn khác nhau của các ngân hàng đã trải qua.

7 Likes

Thôi đừng đấu kiếm, hai anh em rủ nhau chơi bi-a đi bác :joy:

1 Likes

Luận kiếm:)) e gõ nhầm ạ🤣

2 Likes

E sai rồi:))) chị em đọc dc thì lại ế mất😀

2 Likes

A thấy k? Giả vờ nt sốc cái ae vào còm ngay😛

1 Likes

BiA thì có em gấu kami! Hình như có Linh à các Anh🤣 thấy bạn cùng cty bảo:))

To, cao, đen hôi mà vẫn ế sao em? :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes