F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

kể ra có hạng mục cho member bình chọn giống kiểu giải bình chọn của khán giả thì cũng vui nhỉ :rofl:

thế lần sau bác tag em vào với =)))) kẻo nhỡ tin hot

toàn hội tụ anh tài =))) nhờ bảng vàng này lại có thêm người để follow ạ, cám ơn mod

xoá comment nhanh thế :rofl:

Hello mọi người,

Suzy rất vui mừng được update đến mọi người Tổng kết chương trình F247 Member Rewards Tháng 8/2021 với các thành viên tích cực tương ứng với các hạng mục như sau:

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

2 bài viết nổi bật được BQT lựa chọn

Thành viên đạt nhiều like nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất

2

Thay mặt BQT, Suzy xin chúc mừng các thành viên góp mặt trong F247 Member Rewards Tháng 8/2021. Như đã công bố, BQT sẽ gửi đến các thành viên trên món quà nhỏ thay lời cám ơn vì sự đồng hành cùng F247.

Chương trình tháng 9 này, ngoài các phần quà đã công bố, các nick mới tham gia F247 sẽ được cân nhắc cấp tích xanh nếu góp mặt trong BXH của tháng.

Chúc cả nhà sẽ có một tuần giao dịch đầy hiệu quả :heart: !

7 Likes

Chúc bqt và Mod Su buổi tối vui vẻ!

4 Likes

Cho mình gửi tặng cho người khác được không Suzy?

Bác muốn gửi tặng công khai hay cần trao đổi riêng ạ ? :relaxed:

Tặng cho cô giáo @Meminmun, Suzy giúp liên lạc với em ấy nhé. Chúc em ấy công tác tốt, đào tạo ra nhiều thế hệ lao động mới có chất lượng, giúp ích cho đất nước.

9 Likes

Suzy nhận thông tin và sẽ trao quà tận tay đến cô giáo theo order của bác nhé :blush:

2 Likes

Ui, hạnh phúc quá! Cảm ơn anh nhiều ạ, chắc em được chọn vì hôm nay là ngày khai trường. :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts:Tạm thời em đang chưa nghĩ ra vì xúc động quá, nhg nhất định em sẽ dành cho việc gì đó có ích và cần thiết hơn là cho bản thân, mặc dù chưa kéo lên đầu topic xem phần thưởng là gì, hihi.

4 Likes

Nay khai giảng online thật đặc biệt cô giáo ạ

4 Likes

chúc mừng bạn Nam ahihi :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Vâng bác, hôm nay là ngày toàn dân hướng về màn hình ạ!

1 Likes

Các cháu nhỏ năm nay được trải nghiệm một điều hiếm gặp lại😀

Cảm ơn Tr. Do ace nhà ta ủn mông. :grinning::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Những ng nick có từ Nam toàn hay :))):heart_eyes:. Mai nhớ đi câu đúng giờ a nhé. Chứ a lại tặng quà chị là … :sweat_smile:

1 Likes

mình cũng nam, nhưng giới tính nam =)))))