F247 Member Rewards - Chương trình Quà tặng dành riêng cho Cộng đồng chứng khoán F247

ai cụng dc^^

1 Likes

mod nào vui tính dễ gần là được ạ. mặt mà căng là sợ hổng dám lại gần luôn đó Su nhé :yum:

1 Likes

chỉ có mọi người cười a thôi
a ko có khi nào chê cuòi ai :laughing:

MAI ĐẨY THUYỀN TVS đi anh. e này ngứa mắt quá .

1 Likes

Có danh sách ai đang đứng top ko để anh em còn cố gắng admin ơi

Hi mọi người, Suzy update các hạng mục trong F247 Member Rewards tính đến tuần 2 tháng 8/2021 nhé:

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất (chỉ tính các topic có từ 10 comments trở lên)

1 Thành viên đạt nhiều like nhất

Hạng mục nằm trong danh sách BQT lựa chọn sẽ được bật mí vào kết quả cuối tháng.

P/S: số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 20h30 ngày 15/8/21

6 Likes

Ơ mình có tương tác tích cực lắm đâu nhỉ :stuck_out_tongue:

2 Likes

gương mặt vàng trong làng tương tác, có gì phải chối =))

3 Likes

Ơ thật, xem lại hoạt động thi thoảng chém vài câu chứ đâu có tương tác nhiều lắm đâu nhỉ :stuck_out_tongue:

2 Likes

cũng “không nhiều lắm” đâu… Duy trì phong độ, cuối tháng có quà :gift:

2 Likes

Chắc hạn chế tương tác để nhường cơ hội lại cho những người khác trên f247 :stuck_out_tongue:

1 Likes

bác cứ chém tích cực để anh em hóng cùng :rofl: toàn đọc cmt của bác bên onlyu9 với athuandongnat :))

Ối thi thoảng chém tí cho vui thôi, chứ còn thấy cái gì đúng cái gì sai mình biết mà ko lên tiếng mà ảnh hưởng tới các nđt mới thì cũng thấy lòng hơi khó chịu nên lên tiếng thôi :stuck_out_tongue:

5 Likes

Chúc cho diễn đàn ngày nhiều thông tin bổ ích cho anh em học hỏi

1 Likes

chờ bạn Hiếu mở thêm topic mới để anh em giao lưu và học hỏi nhé :wink:

1 Likes

:heart_eyes::kissing_heart:

1 Likes

thì thế mới bẩu bác tiếp tục đi :sunglasses:

Hi mọi người, Suzy update các hạng mục trong F247 Member Rewards tính đến tuần 3 tháng 8/2021 nhé.

3 Bài viết đạt nhiều tương tác nhất

3 Thành viên tích cực tương tác nhất

3 Thành viên có nhiều topic tạo mới nhất (chỉ tính các topic có từ 10 comments trở lên)

1 Thành viên đạt nhiều like nhất

Hạng mục nằm trong danh sách BQT lựa chọn sẽ được bật mí vào kết quả cuối tháng.

P/S: số liệu trên được cập nhật đến thời điểm 21h45 ngày 22/8/21

5 Likes

@namtee bạn Nam đã góp mặt trong bảng xếp hạng :gift:

3 Likes