Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Giống e nè, thôi mặc kệ thả trôi, cứ mắt ko thấy thì tim ko đau. Giờ mua thì hãi mà bán thì tiếc hihi

3 Likes

Ối em ôm 5k IDI 23.5 anh ơi, sao anh ko nói sớm, giờ tim em lại đau nhói :joy: :joy:
Quên em chưa khoe cả nhà, hôm t6 em trúng lô 56 và 82 :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Vụ ĐN như nào thế e? Mấy nay thấy mấy trang mạng ầm ĩ cả, cãi nhau qua lại

2 Likes

:)))) t biết vụ này hồi 5 năm trước rồi á

2 Likes

ĐN chơi ngải BT để giành OCT chị ơi, tại ngày xưa OCT crush BT chứ ko phải ĐN .:rofl:

2 Likes

:)))) ce cùng thuyền

3 Likes

Em cũng đang ôm IDI mà giá 25 mới về bờ. F0 đánh trứng bị trứng nó đánh không trật phát nào. Tài khoản em hiện đã chia đôi. Bình thường giảm cân không nổi. Thế mà trứng nó đánh cho bay 2kg trong vòng 2 tuần

5 Likes

Mình thấy vẫn xanh đỏ tím vàng đan xen, một số xanh lơ nữa. Nay rón rén nhặt 1 tí tím 1 tí xanh.

2 Likes

chiện thật bao nhiu % thím ơi? :laughing:
t cứ nghĩ ko bit sao OCT có thể crush ĐN đến vậy… :grin:

3 Likes

TCCB với fuket khui nên chắc cũng 80% đó thím, BT cũng xác nhận là bị chơi mà ko nói rõ là ai

5 Likes

Có loại ngải nào để các bác quan lớn đừng đạp Vni nữa ko nhỉ :roll_eyes:

4 Likes

Đông như quân nguyên ngải nào chịu nổi :rofl::rofl::rofl:
Chắc phải tập hợp all kumathong ở Thái mới đủ quá

4 Likes

sáng em ngứa tay, thấy tt lên hơn 20 điểm, em liều bán gần trần hi vọng chiều xuống mua lại.( ko thi coi như cutloss bớt)… may quá lúc sau em y xuống thật, thui thi em T0 vậy. Cho đỡ ngứa tay… Nhưng công hận tâm em chưa vững, nên ngó bảng là hay bị chi phối theo bảng các bác ạ.

3 Likes

Em con xíu CMX, nghe bác @oceanfutureman nói chỉ giữ IDI, em lại canh cut theo bác, ùi đợi cơ hội làm lại vậy.

2 Likes

Ra tin như thế này dự mai lại lau sàn rồi 🥲

3 Likes

Chuẩn bác ah, e hi vọng Flc và Ros sẽ lead đội penny đợt tới này :slight_smile:

3 Likes

=))) đợt bọn e tưởng DN chơi ngải k sinh con nổi luôn haha :joy:

2 Likes

Chơi ngải có thể là thật…cơ mà chơi ngải có tác dụng thật ko thì chưa chắc

3 Likes

IDI mai là xanh rồi, Ai mua sàn IDI nay là chuẩn! Chúc mừng bác Ocean nhé!
HQC đẹp mà làm gì phải cắt!

3 Likes

Sao bác khẳng định mai IDI xanh vậy bác?

2 Likes