Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Haha, hiện tại trên 90% cp trên sàn tạo cây thông noen rất đẹp mừng giáng sinh sớm. Trong đó hơn 50% đang ở gốc cây thông.

18 Likes

Sáng nay tự nhiên xanh tím sớm em đã nghi nghi rồi. Nhưng may cầm toàn penny nó ko giảm mấy :frowning:

3 Likes

Về mức độ giảm chỉ số thì đợt này chưa bằng đợt đầu năm 2020 ( chỉ số Vni giảm hơn 30%), nhưng về mức giảm giá từng nhóm ngành cp riêng lẻ thì mức giảm giá cp penny, midcap, bất động sản giảm sâu và mạnh hơn đợt 2020 ( giảm trên 50%- trên 80% tương đương Vni về vùng 8xx-9xx), còn nhiều cp bluechip largecap như Bank, ck, sắt thép, phân bón, thủy sản, công nghệ, bán lẽ…chưa giảm đủ sâu và mạnh và còn đang ở vùng Vni 13xx…nên sẽ còn tiếp tục ảnh hưởng tiêu cực lên chỉ số Vni nếu các cp này tiếp tục giảm tương ứng trên 50%-80% như cp penny, midcap bds…lúc đó chắc chỉ số Vni về 800+/-200 là tất yếu.

15 Likes

hehe, kiểu dạng người chơi hệ tâm linh ấy a. những gì thiên hạ nói ít nhiều đều có thật mà :rofl:
mình hóng drama v thôi chứ kệ.
cái quan tâm giờ này là e đang hóng tin tức về một “anh tôi” nào đó chuẩn bị đi và có vẻ có vài cây fl nữa :sweat_smile:

4 Likes

Nghe huyền bí và ớn ớn làm sao ấy. Kiểu này phải hạn chế tiếp xúc với các bạn nữ…lở dính rồi làm mình mê muội…rồi bỏ vợ bỏ con thì chít.

9 Likes

thằng e họ e dính rồi đó bác Biển, bỏ bê vợ con, toàn phải nhốt, thả ra là nó chạy tìm con bồ, mà bồ nó xài hết tiền nó tìm thằng khác

6 Likes

Hiện tại có rất nhiều luồng thông tin cũng như ý kiến trái chiều nhau…và chiều nào cũng cho là mình chuẩn cả! NĐT nhỏ lẻ như ace chúng ta thì nên cố gắng giữ cash để xem rõ tình hình đã! Đặc biệt nếu có mạo hiểm thì cũng chỉ nên giới hạn ở mức 10-30% cash!
Tiền trong túi mình mới không bay được nhé các bác! Chứ không ở trong túi mình thì nó bay nhanh lắm! :relieved: :relieved: :relieved:

9 Likes

Bác translate cho e hóng với. BT là Bảo Thy ạ?
Em ko bênh ai nhưng nhìn mặt ĐN cứ ác ác, ko có thiện cảm b ah

4 Likes

Em ko có máu lô đề. Chỉ là mất niềm tin vào TA FA, quay ra thử vận may với tâm linh :)))

3 Likes

ng chơi hệ tâm linh lâu lâu âm binh phát bác nhể hehe

2 Likes

Lại thính của thiên triều nè các bác :crazy_face:. Giờ em đọc mấy cái này chả có cảm xúc gì luôn :))

4 Likes

Má, cái trò này còn ko để chị xin ít bỏ mấy chỗ chơi :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

hãy bình tĩnh hãy đầu tư vào giá trị doanh nghiệp và tránh bán tháo đấy là lời khuyên trong thời điểm hiện nay kkk

2 Likes

vtv mc hỏi hay quá

2 Likes

Chuyện bùa ngải là có nha các bác. E xn luôn vì e biết và nhìn thấy rồi. Ngải cũng có ngải để cứu và hại người. E thì nhìn thấy cây ngải để chữa bệnh rồi ý. Ng nuôi ngải đã nói với e rằng. Chỉ luyện để cứu người, để hại ng thì kbg làm vì mất hết phúc đức, con cháu về sau khổ vô cùng tận.

4 Likes

Relax … mời các bác

4 Likes

Thấy chung chung và còn né tránh lắm. Chưa giải quyết được vấn đề lớn.

5 Likes

Nghe bác nói tôi càng thêm sợ, phải cố né né các bác nữ…lỡ chạm nhẹ cái xong cứ mê mê ngẩn ngẩn…sau đó ko tập trung làm ăn và bỏ vợ con thì khổ lắm…

10 Likes

Thế bác phải bảo quản kĩ tóc, móng, da của bác, giữ kín giờ, ngày sinh của bác nữa :rofl::rofl::rofl: không là một bùa vào tim ngay…

2 Likes

Ối bác đừng sợ hahhaaa. Bác rén ai thì rén chứ đừng rén chị em trong hội bác nhớ. Chúng em hiền lành lương thiện chớ có đi hại ai bh đâuuuuz toàn bị ngài “Thị Trường” đâm cho hộc máu nè🤣

3 Likes