Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Thôi hại lắm c, thằng e trai e đi thái thỉnh kumanthong (phép đen), linh lắm nhưng về em khuyên mãi mới chịu gửi lại cho chùa . Bùa ngải còn ghê hơn, chú ruột em từ phá sản mà dùng bùa làm ăn xong tới lúc phất lên mất đứa con 4t ấy c (như kiểu hiến tế để đổi lại thứ mình đã nhận được).
Tóm lại k nên dính vào

9 Likes

Ko phải tự dưng mấy cô người mẫu, ca sĩ qua Thái để sư thầy bên đó xăm mấy cái hình để ngăn bị hại bằng bùa chú đâu bác. Có lý do cả đấy :sleepy:

5 Likes

bác rành vậy. Vậy vụ ĐN là có thật hả bác

2 Likes

về vn gõ đầu mấy đứa sọc ấy bác ơi :cry:

5 Likes

Ơi chị đùa thôi e ơi, chị cũng ko dám dùng đâu vì chị đã nghe bố ck chị kể việc này. Trc ông làm trên miền núi, có ông bạn trong đoàn bị bà miền núi bỏ ngải cho con gái bà ý, mà cứ về nhà dưới xuôi là bị thần kinh, lên ở trên kia thì lại ko sao nữa. Sau vợ đành phải cho ông ý lên miền núi ở với cô gái kia đấy

3 Likes

Thống đốc Bank cũng đi Mỹ thế kia thì bảo sao ở nhà chúng nó ko làm loạn

4 Likes

Thống đốc ngân hàng ko có quyền lực lên thị trường chứng khoán lắm đâu bạn. Chỉ tác động lên đc bank thôi. Bộ trưởng tài chính làm mạnh tay thì mới ổn.

4 Likes

Nghe có chè xanh sắp vào kho các bác ạ. Ai có thông tin gì ko. Theo mình là tin tốt

3 Likes

Vol bé, giảm sâu. Ai có súng dùng súng, ai có dao dùng dao, ai ko còn gì đứng yên ko manh động mỗi người mỗi tay kéo lên nha các bác

3 Likes

nay có khả quan không bác?

2 Likes

Ko biết các bác khác thế nào chứ e mà cứ thấy VN30 đỏ điểm sâu ở phiên ATO là điều tốt bác à.

3 Likes

IDI có lệnh to vào du kích rồi. Các bác theo dõi kĩ nhé

3 Likes

Sắp sàn rồi 🫠

3 Likes

Du kích quân tử trận rồi :rofl:
Địch quá mạnh :joy:

2 Likes

Các ce team IDI ngồi ngay ngắn xem du kích oánh nhau, bỏng nước có sẵn cứ ới em

3 Likes

Xanh mắt ma liên tiếp 5 phiên 🥹🥹🥹 tụt huyết áp quá chế ạ :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

3 Likes

Thở oxy rồi ăn uống gì nổi c :joy:

3 Likes

sáng ra máu đổ thảm thiết quá…

2 Likes

Làm cốc coca cho tăng đường huyết nhé, IDI dòng thủy sản, xanh lơ màu biển rồi chuyến tím màu hoàng hôn trong chớp mắt thôi mà, cố lên

3 Likes

team IDI sáng ra nhộn nhịp ghê :relieved:

3 Likes