Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

IDI vẫn sàn, chưa thấy nhiều lệnh lớn gì vào mua mà

2 Likes

Phản công rồi. Hết sàn rồi

1 Likes

Có tin gì không mà DXG sàn liên tục vậy các anh chị?

1 Likes

Bộ đội cưỡi voi về bản là đẹp nhất

2 Likes

bác @Ngocbinh đánh giá phiên nay thế nào, có giữ được mốc 1170 để hồi sức không? em thì vẫn hi vọng nhịp này hồi lên vùng 1240-1250 rồi mới chỉnh tiếp

5 Likes

Tớ cũng đang theo dõi, canh để giải ngân hihi. Mốc 1.170 đang được giữ vững.

Nếu nó nhúng sâu thêm 20-30 điểm nữa- vùng 1.143 - thì sẽ hồi, bật hồi mạnh hơn.

Tin hỗ trợ trong nước thì chưa nhiều. T.T ở nước ngoài đang tiếp xúc giới tinh hoa Mỹ, thế giới, đây có thể xem hỗ trợ vĩ mô tốt.

Đang có tin Thượng Hải mở cửa trở lại, hose công bố số liệu tự doanh…

Hồi quanh 1.19x, quanh đường trung bình giá 1.213 mình hay đề cập là giỏi. Chưa tìm thấy động lực lên vùng 1.240 - 1.250;

15 Likes

Thủ tướng lâu về quá :sneezing_face: về cầm cái búa kia gõ lên đầu mấy thằng thao túng đi chứ

5 Likes

vietllot đi các bác ới …mỗi ngày 10k…đổi đời nhanh hơn chiên chứng :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Trúng xong chắc em bỏ chiên trứng :)))

3 Likes

nhiều tỉnh miền núi là hay có ngải, hihi giờ chơi ngải thái nữa … bên thái nhiều nhưng cũng chỉ ở miền núi là nhiều

1 Likes

Đợt này tỉ giá tăng, lãi suất kì hạn qua đêm tăng, như vậy e nghĩ là TTCK điều chỉnh có khi lại là ý chí của các bác nhớn. các bác lên Media trấn an bà con nhưng hành động ngược lại. Chính sách tiền tệ đã thắt chặt thật rồi các bác ạ.

3 Likes

:joy: bùa miền Tây ghê ko kém bác, bùa vùng này từ thời Champa và mang chút “văn hoá bùa” của Trung Hoa nên dính phát ko tìm đc thầy giỏi thì trời cứu .
Loại này ko cần biết ngày giờ sinh đâu, nhìn cái ảnh hay trong đầu tưởng tượng ra người đó là đã yểm đc rồi

5 Likes

oái… nguy hiểm vầy bác, vậy cứ đăng ảnh lên mxh thì nguy hiểm quá nhỉ :see_no_evil: :see_no_evil: :see_no_evil:

1 Likes

Mong chiều đừng quay xe như hôm qua

1 Likes

Vâng, nên em rất ít khi đăng ảnh kèm mặt lên mxh, với lại khi ai hỏi tuổi nên trả lời hơn hoặc kém 1 tuổi so với tuổi thật (cứ xem năm đó tuổi nào tốt thì trả lời hơn hoặc kém cho phù hợp) .
Bùa có nhiều loại, nên mình giấu được cái gì liên quan đến tử vi hay những cái gì mà cảm thấy người khác có thể lợi dụng được để “ném đá giấu tay” thì cứ giấu .

5 Likes

Bà này mê tín lắm. Hnao cho tôi quả bùa đánh chứng tất thắng nhé

5 Likes

Ko phải mê tín đâu bác C7 , riêng vụ này em xác nhận có thật nha tại dân kinh doanh nên em bị rồi :joy: có thờ có thiêng có kiêng có lành

5 Likes

Hôm trước nhờ bác khấn hộ. Dân ck đợt này thảm quá. Tôi cũng mong cái tâm mọi người tĩnh.
Từ từ đừng nóng lòng gỡ chờ uptrend gỡ.

12 Likes

Mong đây là đáy 2022

7 Likes

Oke bác

3 Likes