Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

thím bị gì thế, làm sao để gỡ bùa vậy thím

2 Likes

Cộng thêm tin này nữa…

3 Likes

Em bị đối thủ để con búp bê bị yểm trong shop thím ạ, đang bán ngon lành thì cả tháng ko có 1 khách, khách vào chả thèm mua, xuống tận U Minh tìm thầy mới gỡ được, trước khi thầy xem chỉ kịp thắp hương khấn trong đầu - chưa kịp nói gì là thầy biết ngay . Thầy giỏi họ ko ở mấy khu đô thị đông người đâu, họ toàn ẩn mình vào ở vùng sâu vùng xa ấy thím nên để tìm đc khó lắm :cry:

11 Likes

thử đi thím…vào quay số cũng vui lắm…2 hnay mình ko buồn coi app…ngứa tay vào quay số cho vii :joy::joy::smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

bác làm em nhớ đến trận đấu pháp giữa thầy tàu sang trấn yểm long mạch VN với thầy VN phá giải trấn yểm của thầy tàu. Mấy ông thầy giỏi mà ra giúp nước thì có khi nước nhà mình đã phát triển hơn ấy nhỉ.

4 Likes

anh cham giống anh thái mà, đợt đó đi lên miền núi vùng xa là sư thầy còn dặn dò kĩ., ko kiểu đi ùi ko về được, hihi. Nói chung trai xinh gái đẹp mới sợ… mình hơm sợ hahahahaha

1 Likes

thím bán gì đó thím…mình KH tiềm năng nè thím

2 Likes

Ha ha bác nào tiền nhiều là cũng sợ nhé :)))

2 Likes

uh đấy, cái đấy mình lại ko có, hèn chi hơm ai yểm… hhaha

3 Likes

Chưa mua ah C7 ơi, c vừa múc hàng sẵn danh mục rồi, hồi lên bán

2 Likes

Ha ha em biết bác khiêm tốn nhé :slight_smile:

1 Likes

Bác C_N7 nhìn giúp em Tng vs ạ, em vẫn đang giữ từ đỉnh xuống hiện tại >_T.

4 Likes

H bác còn giữ được thì tôi cũng chịu biết nói sao

6 Likes

á bit nhau á

1 Likes

Trước em có tìm hiểu mấy công trình kiến trúc cổ ở HN và Huế cũng biết 1 ít về chuyện trấn yểm, rất nhiều các căn nhà-toà nhà ở vùng miền Bắc (Bắc thuộc) trong thời kỳ 1000 năm bị đô hộ đã bị các pháp sư Trung Hoa trấn yểm - phong ấn vong hồn để “giữ nhà” trước khi rời khỏi Nam Việt (miền Bắc Việt Nam bây giờ) - mà ko phải ai muốn “unlock” là được vì theo mình biết là phải dòng dõi của người ban lệnh phong ấn-trấn yểm kia đến thì mới có thể “unlock”, cho nên bác sẽ thấy ngoài đó khá nhiều kiến trúc bị bỏ hoang hoặc nếu có ở cũng k ai ở được lâu vì sẽ bị quấy phá bởi các linh hồn được phong ấn để “giữ nhà” trước khi “chủ nhà” rời đi

4 Likes

Ngày xưa em bán shop quần áo thím ơi, trước mở ra khách em đông hơn cả shop đối thủ nên bị ghét ấy ạ, vì khách bên đó qua bên em hết . Sau vụ đó em cảm thấy ko phù hợp nữa nên thôi lui cung về ăn bám mẹ :joy:

5 Likes

VNI sáng nay đã về đến hỗ trợ trendline của tháng. Hi vọng là đừng có retest lại…

7 Likes

chắc bác nhầm em với ai đó ùi

4 Likes

_< em cũng chịu chính em luôn á.

3 Likes

Vài ngân hàng rục rịch tăng lãi suất nhưng kho bạc vẫn bơm tiền ra. USD đang neo cao, dự trữ USD của VN cũng tăng theo tháng nhờ thặng dư thương mại tăng.
Càng nghĩ càng cay. Vĩ mô oke thế mà bị thao túng :rage:

3 Likes