Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

từ đỉnh về tới giờ là tay to rồi :sweat_smile:

2 Likes

Hi vọng đừng thủng nữa cho ae có hàng nhờ…

4 Likes

Để tôi kể câu chuyện đặt tên con tôi cho các bác nghe đỡ buồn nha. Tôi sinh đứa đầu, nhà có ông anh rể đam mê phong thủy nên có đi học bài bản và được thầy tin tưởng dẫn đi coi cho người ta, do đó cũng có thể nói là anh rể tôi có kiến thức. Vì là con đầu nên nhờ anh đặt tên giúp mong con có tương lai tươi sáng, tránh được những điều không may. Nhưng anh tôi bận lắm, đúng ngày đầy tháng mới đưa ra được tên cho thằng bé. Đến đứa thứ 2 tôi ngồi lần mò tìm tên đẹp, tốt của năm đó, lựa tên đẹp của kho dữ liệu sinh viên trường tôi chọn ra 1 list tên mà tôi thích nhằm chủ động đặt tên cho con. Lúc ở bệnh viện, 2vc lôi cái list đó ra lựa thì cái vợ thích chồng không thích và ngược lại, không thống nhất được cuối cùng lại nhờ bên thứ ba là anh rể đặt giúp. Và đúng đến sáng ngày đầy tháng anh tôi đưa cho 1 liist tên với những thứ tự ưu tiên tốt nhất, tốt vừa: Trong đó có 1 tên tương đối đẹp đáp ứng đủ các tiêu chí còn lại thật không thể chọn được. Nhưng khổ nỗi cái tên đó nó dài và đọc muốn trẹo cả lưỡi, gọi cho anh rể kiếm tên nào khác giúp em, bác ừ nhưng đến giờ cúng đầy tháng rồi vẫn chưa có, bà nội khấn tổ tiên tên kia luôn và nó là tên con gái tui sau này :v

4 Likes

bây giờ em mà còn bán là chị có mối mua hàng zùi nha…mà khổ…còn gì nữa đâu mà mua với bán…đang cày sấp mặt bù lỗ ck đây :sob::sob::sob:

3 Likes

Sẽ hổi phục thôi c à, yên tâm, để 10 năm như Warren Buffett nói xem sao, ko gỡ được lỗ e dắt c đi ăn Buffet trên landmark81 :)))

4 Likes

:joy: :joy: :joy:

Để ý thấy đồng chí hay cười mình kiểu này lắm nha :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

haha chứ đồng chí cứ cmt làm tui cười ko thấy mặt trời nên phải để icon đó đó :joy: :joy: :joy:

Bít nhau trên pic bác Biển thôi bác. Nghe như này càng khẳng định là bác khiêm tốn thật rồi nên mới giật mình như thế :)))

đang tủm tỉm từ nãy vì phấn khởi… được bác khen. cứ được khen là thích rùi, chưa biết đúng sai ra sao… hahhaha

2 Likes

Xông lên thôi các bác ơi. Quân địch đang rút rồi. Đấm bỏ mẹ tụi bán khống

3 Likes

nhà IDI sôi động quá kkkk
Nay có ai thăm dò k ạ :relaxed:

13h → 13h10: 1k tỉ vào lệnh kéo VNI hơn 12điểm. Nên các bác phấn chấn lên nhé

3 Likes

Bác Bỉn hnay đi đâu rùi bác ơiiiii???

1 Likes

chị đợi em…ghim ở đây…10 năm mở lại :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Hồi rồi , mong là mai thêm phiên hồi nữa để ae lạc quan lên

Còn đồng nào nữa đâu mà dò :)))) tạo lập vs tụi bán khống nó hút hết máu rồi bác

1 Likes

Bác Biến chắc đang xung trận ngoài tiền tuyến rồi . Cố lên bác ơi :)))

Sợ nó vuốt đuôi đc 1 hôm fomo rồi hôm sau nó quăng lưới bắt hết cá dưới biển 1 lượt :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Nay lại đỏ đầu, xanh cuối thành ra em lại hủy lệnh bán =))) Em bạc tóc với mua và bán quá các bác ạ =))

4 Likes