Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

hihiiii, bác @Ngocbinh ơi vni sắp vượt 1200 rồi, hi vọng kéo lên 1240 bác nhỉ

1 Likes

Bác Ocean xem giúp em ssi, hcm, vnd, vix mí ạ, em đang theo dõi dòng chứng, đợi điều chỉnh vào 1 ít ạ

nhà bác cả em trước xây nhà có nhờ ông thầy trấn yểm, sau bác mất được hơn 20 năm, nhà cũ thì bác rể định sửa sang lại nên mời ông thầy khác về xem ngày giờ động thổ, đến nhà thì ông thầy này kêu trước xây nhà trấn yểm kĩ quá nên vong hồn không thể nhập gia kể cả vong các cụ, người nhà cũng không thể vào. Thế là sau kêu ông thầy phá bỏ trấn yểm cũ, làm lại mới để vong hồn người nhà vào được. Không biết thật hay giả nhưng sau đó đến giỗ của bác cả thì vợ hai của bác rể đang thắp hương thì khóc rống lên, mọi người hỏi thì bảo sau bao năm nay mới được về nhà, một lúc sau bác gái tỉnh thì bảo không nhớ, không biết chuyện gì.

2 Likes

Chắc tăng tạm thời và sẽ có nhịp chỉnh rồi mới ổn được các bác

Giống mình thế, đặt 1 sớ lệnh bán, đến khi nó xanh vội vàng hủy :stuck_out_tongue:

1 Likes

Nếu tăng 5-10 phiên như tui suy tính và post trước đó thì VNI sẽ quanh mốc 1.316

Nếu tăng 3-5 phiên VNI quanh 1.270.

Nếu tăng 2-3 phiên quanh mốc 1.245 như mốc bạn nói.

Hy vọng 5-10 phiên hehe, vẫn quan sát tiếp, phân tích tiếp kkk

13 Likes

Có nhiều chuyện ko tin ko được ấy bác. Tốt nhất đừng dính vào vì hậu quả để lại lớn đến mức nào k ai biết được

1 Likes

Mọi vấn đề về chỉ số TA chung Vni và chỉ số TA của từng mã cp riêng lẽ, tôi giao lại cho 2 p.CT rất giỏi về kỹ thuật của group phụ trách là @Ngocbinh@Lucbat68 nhé mọi người. Mọi người có vấn đề hay thắc mắc về TA cp thì cứ hỏi trực tiếp 2 P.CT này nhé.

Còn về vấn đề ngoại giao, tài chính kinh doanh…thì có các P.CT khác như @justintee @Daucove709 @Biet.du.la.vui @Spiritvn @Cuong_Nguyen7 @Tkung @Cuongtin6868 @Foxx @Lady @Thanh_Mai1…phụ trách nhé.
Còn về vấn đề thống kê, kế toán, số sách…giao cho P.CT @Salander…phụ trách.

Còn các bác P.CT kiêm TGĐ, Trưởng phòng khác như @Ninhnguyen278 @Thanh11 @Khanh_Quoc1 @ANI @Applegriin @Sunny567 @Suong_Pham @TunDc @Fminus @linhpham1a @ThaoNguyen1989 @Dieukhanh3010 @Khanh_Quoc1 @Lucy0396 @degiocuondi @hoangcuc1707 @hoalan @giangnh.vietnam @giangdepzai @Bernice @TieuPhong @TigerBeer @VITUT @kimbio89 @kimbio89 @NguyenSuSan @NguyenNguyet @Luong82 @Hieu_Nguyen7 @…phụ trách nhé.

41 Likes

Thế bác đi đâu bác ới

1 Likes

Giao gì nữa…đánh cái đã. Sau 14h về bổ nhiệm…kaka

3 Likes

Có vào bắt đáy được chưa các bác ? Em sợ ăn bô nữa :rofl:

1 Likes

Voi về bản rồi bác. ĐỪng sợ :triumph:

2 Likes

Tím hoàng hôn rồi ch foxx :)))))

1 Likes

Em nhận lệnh nhé bác. Bác yên tâm xung trận :triumph:

1 Likes

bắt thường là chia ra bắt ở các phiên sàn chứ. Còn không là lướt T0, chứ vào thì ăn bô à

1 Likes

hihiii… em cũng hi vọng lên 13xx nhưng mốc đầu tiên tính 1240-1250 để ra bớt hàng đã bác ạ, tt có lên thì cũng không mua mới nữa mà xuống thì có tiền làm vòng mới :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Tt nay chính thức đi lên chưa các bác nhỉ

1 Likes

Ơ thế bác theo phái đoàn sang Mỹ ah kk

1 Likes

Bờ rốc cơ VPS đánh giá thị trường đây bác

3 Likes

Ý là bắt hàng có sẵn bác

1 Likes