Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Em khóc đây. Vui quá mà phát khóc khi nhìn thấy màu xanh green và tím trở lại. Chuỗi ngày qua thật kinh khủng đối với em các bác ạ .

4 Likes

Bác Lục Bát @Lucbat68 ơi bác dò giùm em 2 mã đc ko ạ? IDC và TCD. Em cảm ơn bác nhiều nhé.

1 Likes

các mã thủy sản IDI, CMX, ACL… đúng sáng sàn chiều trần…xoay chuyển càn khôn trong chớp mắt :))

3 Likes

em không chơi IDI nên không dám nói, chứ như hồi sáng là em bắt 1/3 số cổ đang có giá sàn (hehe, em bị đứt tay hoài nên không dám nói)

3 Likes

Đang hy vọng ce nguyên danh mục, chưa bao giờ tím cả danh mục chứ mà sàn thì mấy bận rồi

3 Likes

giải tán 50% danh mục, giờ em nắm 4 mã thì 3 mã tím, 1 mã cận tím :))

2 Likes

Ros lại sắp tím mừng quá! Hjc hjc

2 Likes

Tới lúc về được bờ (hoặc ít nhất là bớt lỗ) thì tất cả các f0 trong topic này cũng sẽ rút ra được khá nhiều bài học cho bản thân rồi . Mong là tt sẽ cho chúng ta cơ hội làm lại và khắc phục sai lầm

6 Likes

Tôi tập trung tìm kiếm tính toán phân tích…để tìm ra cp có thể tăng 80%-100%-200%…khi thị trường ổn định trở lại…để nhiều bác trong group từ lỗ âm trên 40%-50% có thể hòa vốn và lãi trở lại trên 20%. Chứ cứ chạy theo dự đoán chỉ số Vni, làm tôi mất tập trung và độ nhạy bén để tìm kiếm cp ngon và có tiềm năng tăng giá tốt bác.

81 Likes

Vâng bác, thế bác tập trung đi ạ. Bọn em ở đây chờ bác. Hihi. Việc dọn dẹp, đón khách cứ để bọn em ạ. Hihi

6 Likes

Ủng hộ bác. Bác tập trung đãi vàng cho anh em đi ạ :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Nào bác tìm ra nhớ hú cho em đu theo gỡ lỗ với ạ :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Mọi người rất cảm ơn bác luôn :relaxed:
Nếu mn đều về được bờ hoặc lãi nhẹ nhờ những cp đó có lẽ góp quỹ riêng topic Ocean để sau này gặp nhau chúng ta có chi phí để tổ chức tiệc mừng ạ :heart_eyes:

5 Likes

Hoan hô bác bỏ công sức vì ae. Chờ bác tìm xong cho hiệu lệnh là tham chiến luôn

2 Likes

Nghe được câu này của bác @Oceanfutureman FO như em thấy an lòng, tk lỗ 40% , cutloss theo bác hôm xuống dưới 1200, giờ chưa dám ho he chờ Bác hướng dẫn vè bờ dần💜

2 Likes

Chị vẫn còn âm 20% nên còn rén lắm, chỉ cắt ít ít lướt T0 mà như hôm nay mất hàng rồi. Cắt mạnh quá cảm giác như cầm dao cắt vào tay mình í

1 Likes

Cảm ơn bác rất nhiều ạ… hihiiii… có hi vọng gỡ gạc rồi chứ em đang mất hết cả tiền đi chợ, đi chơi rồi ạ

5 Likes

:rose: :rose: :rose: cảm ơn bác Biển ạ :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Trở mặt , cua gắt quá bác :frowning: Ai bắt sàn chắc lãi 14% rồi

1 Likes

Thay mặt tập thể các chị em gái cô bác chuyên phụ trách bộ môn múa lửa của group ta - gửi lời cám ơn bác Biển - kì vọng kì vọng và kì vọng ạ. ^_6

3 Likes