Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Giai đoạn này chỉ phù hợp trading:

1. Có sẳn cp thì mua thấp rồi canh bán cao trong phiên hoặc T1-T2
  2. Bắt đáy giá thấp rồi canh T3-T5 lãi 10% trở lên chốt

Như đã phân tích tính toán trước thì:
  3. Tích cực thì Vni hồi từ 118x lên 126x-130x hoặc 128x-132x rồi chỉnh trở lại.
  4. Tiêu cực: Vni nhúng 1-2 nhịp xuống 110x-115x rồi hồi lên 128x-132x hoặc 130x-134x rồi chỉnh trở lại.
32 Likes

Dạ, vậy bác cứ tập trung soi vàng cho anh chị em, bọn em ở yên đợi bác :purple_heart::purple_heart::purple_heart:

1 Likes

Đợi tin tốt lành từ bác :four_leaf_clover:

1 Likes

Ủa rồi bác Biển đi đâu :scream: :sob:

1 Likes

Vâng em cảm ơn bác .

1 Likes

ok bác , xác xuất lần này la 1 nhịp hồi chu kì lớn lên đến 37,8% sau khi @TigerBeer phân tích . từ thứ 6 tuần trước vẫn đang dò dáy 1 cách rất thận trọng 2% 1 lần cho tới hôm nay đã giải ngân 6% . khả năng ngã ngựa vẫn còn cao trên 35% . và đi ngang . người nào liều ăn nhiều thì cân nhắc giải ngân vào thời điểm này vào 1 số ngành năng lượng , nhiệt đã hạ không còn quá nguy hiểm . tuy nhiên rủi ro phiên thứ 6 này là rất lớn trên 50%. ưu tiên lướt T0 ngay trong phiên thứ 4 và thứ 5 .

13 Likes

image

3 Likes

Em xung phong mảng văn nghệ văn gừng, ăn chơi đàn hát. Em giỏi mỗi khâu này :grin:

3 Likes

Chuẩn thủ trưởng ạ, e cũng xa bờ hơn 50km, mà sao hnay tím nhiều thế ko biết, nhìn ko quen j cả :rofl:

4 Likes

Dạ vâng ah, vậy bác yên tâm nhé, mọi việc trong group có các ace lo toan chu đáo hết bác ah, ace mong bác đưa về bờ sớm!

3 Likes

ủa bác tự nhiên giao lại cho tụi em…rồi bác đi đâu???

3 Likes

để em đi cày kiếm lúa mới có tiền chạy theo bác ơi

3 Likes

tím một mầu

2 Likes

Có các chị e ở đây trà nước tiếp khách để bác Biển và bác @Ngocbinh tập trung chuyên môn ạ

3 Likes

cho em hỏi hnay IDI với QBS màu gì ạ???

2 Likes

Nhật sang đúng k ạ :sweat_smile:

3 Likes

Tím c ơi kkkkk, idi ngậm dc 12% trong phiên thơm nức mũi

4 Likes

Bác tập trung đi ạ, chúng em không làm bác phân tâm nữa. Em hiện giờ chỉ cần lấy lại tiền đầu tư là em cảm thấy may mắn lắm rồi.

1 Likes

Khi các bác chuyển từ lỗ trên 40%-50% sang hòa vốn và lãi trở lại trên 20% thì tôi cũng như các bác thôi và số vốn tôi lớn hơn…thì dĩ nhiên lãi tôi cũng nhiều hơn nên chi 50 triệu -100 triệu mở tiệc tại nhà tôi hay nhà hàng gần nhà tôi đãi các bác cũng là chuyện nhỏ mà…không cần quỹ gì hết bác. Tôi xưa nay không lập room hay nhóm gì khác trên MXH và cũng chưa từng và không bao giờ lập quỹ gì hết.

52 Likes

E còn ít cash nay mút dc 12% trong phiên con idi. N mà lấy tinh thần v chứ vẫn âm ác :rofl:

2 Likes