Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Màu như avatar e

2 Likes

Làm bữa BBQ ven sông sài gòn thì hết xảy bác à :kissing_heart:

1 Likes

chị 26.8 cơ nên chả ăn thua nhé…đợi khi nào tới đó hẵng hay :sob::sob::sob::sob:

3 Likes

Tuyệt vời bác ơi, nhưng em đính chính lại quỹ thường là để thể hiện tinh thần gắn kết 1 tập thể thôi chứ em biết các bác ở đây vốn nhiều hơn cả em mà :sunglasses:

5 Likes

Ad tìm làm sao cho ra các mã như TDG. SJF, DLG or IDI cá Tra ra biển lớn biến thành cá mập ý. Tôi theo với hihi

3 Likes

vẫn nhất quyết ko coi, ko nhìn, ko thấy em ạ…lên đây hỏi cho đỡ đau nòng :innocent:

5 Likes

Bắt đáy lướt thành công thì nên bán luôn chứ đừng tham ôm hôm sau nó giảm lại tiếc ko bán lại kẹp hàng, kẹt tiền nha các bác.

8 Likes

Bán luôn r bác ạ, đảo hàng giảm giá vốn thôi. Tt này e nav nhỏ k dám ôm lâu.
Chủ yếu mài đao mài kiếm, đợi ngày xuống núi hành tẩu yang lake thôi.
Đầu e cũng chục cái bô úp vô r 🥲

3 Likes

em xin chân rửa chén nha bác

4 Likes

Ko cần đâu chuyện ăn nhậu cứ để ae chúng tôi lo, quan trọng là mọi người về bờ đã :joy:

10 Likes

bác Biển và gia đình khi nào có dịp ra Hà Nội chơi đi bác, cuối tuần này có chương trình hái mận ở Mộc Châu đó bác

5 Likes

Dạ, nghe nhiều ng kẹp em hàng này. Thôi thì còn ít ăn cổ tức với mn vậy *idi e 20.x 🥹

3 Likes

chị em tới rửa chén thôi nha anh :joy::joy:

6 Likes

chị kẹp toàn hàng nóng…ko xem nhưng đoán tầm -50%…thế nên…thôi là thôi…đợi còn -10 độ cê hẵng hay

5 Likes

woww… tình cảm quá bác ơi, cảm ơn bác :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:
em cũng xin chân rửa chén như chị @ThaoNguyen1989 nè hehehehe

6 Likes

Kkk tháng 7 năm ngoái e khác gì, kẹp ijc ăn dc cổ tức nó giá gốc 33 tụt hẳn về 24. Đợi sóng hồi múc 1 nhát lại huề cả làng. Còn có lãi cơ c ạ. Nó xuống r lại phải lên thôi :relaxed:

5 Likes

Vào lại được chưa các bác? Mình âm 40% nav cuối tuần trước thoát hết hàng giữ cash.

3 Likes

Bác mãi vẫn là thần tượng của e

3 Likes

Hôm qua c nói sáng nay vô bắt Idi mà bận cc chạy bên ngoài, mở bảng điện lên nhìn nó chạy nhìn mà tiếc hic

3 Likes

Không phải tiếc c ơi, còn giá đẹp cho c lượm. Đừng thấy nó tím tái mà mai lại lao vô c nhé …

3 Likes