Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

hehe, toàn là âm 30-50%, về bờ là do cutloss đó bác Biển ơi.

3 Likes

image
image

Nếu chỉ dựa vào TA đơn thuần thôi nhé, thì CMX lên vùng 20.0x-21.x sẽ có chỉnh về 17.5x-dưới 19.0x
Còn IDI lên vùng 24.0x-25.5x sẽ có chỉnh về 20.x-dưới 22.0x

11 Likes

Chưa. Còn em. Em vẫn đang âm nặng QBS, dtd đu đỉnh bay 1 nửa vốn mà không biết xoay sang con nào bác ạ. Em vẫn hóng list bác mà

3 Likes

Khi nào bác biển chốt cmx và idi thì bác báo cho bọn em chốt theo với ạ

2 Likes

hahaaaa…có một số bác đã về bờ, có lãi… cuối tuần này @Daucove709 , @justintee và các bác ở SG tập hợp lại, ct @Oceanfutureman mời tiệc được roài :grinning_face_with_smiling_eyes: :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Hôm qua có bác nói cái giờ khai trương topic này hình như ko phải giờ phát tài mà là giờ đào hoa sao ấy, mình thấy đúng quá. Kể từ khi qua pic này bác Biển như lột xác, lột lưỡi á. Tới gái 2 con như mình còn đớ lưỡi, á khẩu luôn.

7 Likes

bác nói ra làm em lại nhớ lại cắt loss 40% mà đau lòng :rofl: em đang theo tàu bác ocean để mò lại ít mà bác ấy lại dừng thì căng quá

3 Likes

Nay có bác nào múc ros vs FLc ko ạ

3 Likes

Mình thì cut 45, 46% đây, đau quá đau. Mình thì full cổ rồi, ko còn có thể xoay được nữa nên chỉ có cơ cấu lại thôi :frowning:

3 Likes

Công nhận đó:rofl::rofl:. Chắc pic này mở bát trúng giờ Đào hoa rồi.

3 Likes

Thời điểm này k phải để mua 2 con hàng đó đâu bác

3 Likes

Hí hí, mạnh miệng to miệng to mồm…trên mạng thôi em…chứ mai mốt gặp các em ngoài đời thật…chắc anh trơ cứng như đá, miệng mở ko ra luôn…hí hí…

12 Likes

Nghía giùm em con DDV với, nay em lỡ quởn quá đu xanh rùi :roll_eyes::roll_eyes::relieved:

2 Likes

hình ảnh

2 Likes

gặp các chị em mà cứng như đá thì còn gì bằng nữa bác :laughing:

3 Likes

Anh nói thế làm bọn em càng tò mò gặp anh ngoài đời quá. Chúng ta nhanh làm pạc ty về bờ nào. Các bác tích cực trade T0 nha!!!

2 Likes

1268.43
▲35.05 (2.84%)
Suýt

độc
đắc!

5 Likes

Hí hí, mạnh miệng trên f247 thôi…chứ ngoài đời thật líu ríu…nhát gái lắm em ơi.

3 Likes

Thế phải gặp mới biết được :yum::yum:

2 Likes

hahaaaa… gặp các em xinh tươi, trẻ trung, anh cứng là phải roài chứ lại mềm nhũn như con chi chi thì làm ăn giề … heheeee

2 Likes