Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Anh QC có thể xếp vào bậc ‘’ Gian hùng’’ thời nay đó

5 Likes

Không die đâu, tôi nghĩ có thuyết âm mưu gì đó ở đậy. Bạn nhìn OGC đi, sau này có khi OGC lặp lại đấy. Rồi sẽ có ngày nó hồi sinh tôi luôn tin như vậy nên cháy tk vì MBG tôi vẫn hihi nên ad có nói tôi vẫn lạc quan đấy thôi. Sẽ có ngày phục thù được mỗi tội chúng ta đi đường vòng, gập ghềnh khó đi hơn người khác thôi.
Bạn xem lại quá khứ của SHN chưa? 0.5 mà lên 2x, BII tôi mua 0.8 mấy chục ngàn cứ tiền có là tôi mua tích trữ chỉ vì k tin tưởng mà bán 0.8 hơn 2 năm nó lên 6x hihi.
Bạn cho vào bên 01 và quên nó đi, làm lại từ đầu.

4 Likes

bác mua giá mấy mà lãi nhiều ??? mai nó về 22 thì mua 1 ít chứ cao hơn mình ko mua

4 Likes

có thể kết thúc chu kỳ giảm, còn chu kỳ dò đáy thì không biết kéo dài bao lâu nữa chú :sweat_smile:

4 Likes

Cùng lắm nó về giá năm 2017, 2018 rồi lại hồi sinh thôi.

3 Likes

Có khi FLC còn 4 , ROS còn 2 =)))

5 Likes

Hôm nay em cũng chốt idi. Chốt giá không đẹp lắm, mai em định mua lại không biết có giá đẹp vào ngày mai không hay là đợi để vài hôm nữa

3 Likes

Ơ thế bạn k nhớ FLC 2.9, ROS 2 năm 2019, 2020 à? HAI, AMD, KLF còn có 1.2 đấy.

4 Likes

Nghe muốn xỉu rồi bác

4 Likes

haha… thôi đừng nhắc đến giá đáy, lại đau khổ anh em ôm hàng.
T nghĩ vấn đề là dù đáy ở giá nào thì nó cũng sẽ mất rất lâu mới có đợt bùng phát tăng giá trở lại được. Phải đến lúc dòng tiền lũ lượt đổ vào thị trường như năm 2020 - 21 thì may ra giá cổ phiếu hst mới hồi sinh…

6 Likes

Cám ơn bác, oxy liều cao e đỡ hơn tí rồi, mong mai sẽ chỉ choáng váng thôi ạ

5 Likes

Vè lại mua thêm :((

5 Likes

Đáy dò miết cũng mệt chứ :joy: tính ra hàng trong nhỏ lẻ cũng sắp cạn r, đầu năm tới giờ sóng gió quá mà vẫn còn lượng bán ra … biết đâu mấy a lái cũng chiêm mồi tốn cả mớ nên giờ đạp hơi sâu :thinking:

6 Likes

Em cám ơn anh. ^_6.

4 Likes

Nay em đặt bán giá tc mà ko khớp 🥲 mai lại dạt ra bờ quá

3 Likes

Giá này thig hấp dẫn quá

4 Likes
4 Likes

riêng vụ mr Q còn cầm kha khá cổ phần của cty thì e còn thấy lấn cấn chưa dám vào lại hst flc này

3 Likes

Nó về nhiêu đây thôi là mình đã muốn quỳ lạy nó rồi mà bạn còn muốn đạp sâu thêm akkkk , áccccc qué

7 Likes

này thì giải trình :rofl:
https://vietstock.vn/2022/05/nos-giai-trinh-the-nao-viec-co-phieu-nam-san-5-phien-lien-tiep-830-968031.htm?zarsrc=31&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

4 Likes