Gởi @Upbo kẻ luôn mạt sát A7 sau khi đã hốc lồi mồm CEO & DIG

đồng ý với bác.xem livetream bác A7 nói chuyện rất hay,thuyết phục,nhưng trên cái F này thì đúng là “không thể tin được”, cứ như đa cấp :disappointed_relieved:
em thấm được cái ý bds hấp thụ tiền bơm ra, nên tin và theo A7. đang lõm 30 % những vẫn có niềm tin dài hạn, hy vọng không bị triều đình nhòm ngó nữa. cái lợi và hại của đi trước và hô hào to quá,lố quá :see_no_evil:

4 Likes

nói láo thế mà cũng mở mồm nói được ah, cứ lập nick ảo nói láo nó vận vào đời cũng mạt kiếp thôi

giọng lưỡi ngụy quân tử, ăn nói ưỡn à ưỡn ẹo

1 Likes

E xin phép theo đuôi bác nhé, thích nghe lý luận của bác :relieved:

2 Likes

Sủa nhiều như occho cha m thế hả con. Suc sinh ngu con mẹ mày dạy mày thế ah ???

chuẩn quá :sweat_smile:

khi nào cp A7 giảm chả có mấy thằng này nhảy ra, khi vào sóng tăng thì bọn này lại câm mõm sạch, mấy năm nay thấy mãi cũng quen :rofl:

1 Likes

Hàng lùa gà sẽ gặp hổ

1 Likes

https://f247.com/t/a7-dung-la-ky-tai-1000-nam-co-1/120527

1 Likes

CHỐT lại là DIG ngon,ai đang nắm thì cũng ngon,mà ai bán cũng ngon,mà ai mua cũng ngon.Tóm cái váy lại thì bao giờ vào được đây chủ thớt

5 Likes

Vậy cho hỏi, người mua ở đáy cũng bị kẹp hàng kg thoát sàn được thì rút tiền ra mua tã sửa kiểu gì? Chỉ khác nhau về hậu thoát sàn sau khi cắt lãi/lỗ thôi

1 Likes

Lúc trước bác bảo cầm DIG x2 2 lần, mỗi cây CE là 7%, 10 ngày chỉ mới 70%, nhờ bác tính lại giúp

2 Likes

Bác lấy máy tính ra nhân xem, ví dụ vốn ban đầu 1 triệu, bác nhân 10 lần 1,07 xem. Phải hơn 90%, nếu bác sử dụng magrin thì sẽ nhiều hơn bác ạ

1 Likes

Mình không có khuyên ai mua DIG bác ạ, chắc bác nhầm nick rồi. Mình có mua lúc giá khoảng 40k, bán hết lúc hơn 100k, lâu rồi không còn nắm giữ, sao kê lệnh như bên dưới

Mình hay mua bán ở nhiều mức giá trong ngày

2 Likes

Bác dùng app gì mà theo dõi dc ntn vậy ?

1 Likes

Mình dùng TCBS, tra cứu lịch sử giao dịch bác ạ

1 Likes

Dig giá nào vào được ae

2 Likes

Cụ hỏi rõ là khó, dự là khi lái đánh lên là vào đc.

2 Likes

Bao giờ lái đánh lên,

3 Likes