Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

huhu đoạn này xong thấy e ngu hẳn rùi Ka ơi

1 Likes

Những chia sẻ của Đại ka với cá nhân em cảm ngộ không chỉ áp dụng cho chứng trường mà với cuộc sống thực tại cũng rất ý nghĩa ạ. Em chân thành cảm ơn Ka! Nguyện những điều tốt đẹp luôn đến với Ka và những người thân yêu của Ka ạ❤️.

6 Likes

:smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Anh soi sao hay vậy, em chỉ thấy đen thui à😂

1 Likes

Em cũng lái ra cháy banh nhưng thiệt tình rất khó để chọn một bánh vì thiếu kinh nghiệm và từ nào giờ không có mua bánh, sợ …cháy NA nên mặc dù mọi người đã lên… nhưng em vẫn còn đang nghịch cát thôi :joy::joy::joy:. À, hôm nay có xíu ngọt ngào :slightly_smiling_face:

2 Likes

:expressionless::expressionless::expressionless::expressionless::expressionless::expressionless:
Dữ liệu quá đầy đủ :point_down:

7 Likes

A soi được đâu em, Ka ra đề bài khó quá, mấy ae trong lớp tập trung miệt mài đưa nhiều phương án mà vẫn chỉ gần đúng. Sau có hsg trong lớp mới giải được đó em.

5 Likes

Giờ thì đã muộn màng… một cuộc tình đã qua, biết khi nào trở lại… là lá la…:joy::joy::joy:

3 Likes

Nghịch Cát là 1 nghệ thuật và người nghịch Cát nhưng ko bị Cát lún là 1 nghệ sỹ :tongue:
image
( Internet )

6 Likes

Lún rồi bật ạ, không hoang mang sợ hãi ngược lại còn vui vẻ chờ lún sâu…:joy::joy:

2 Likes

Mà sâu quá nhiều lúc cũng hoảng…may là có ai đó không thả cái hình bom nổ hay say goodbye nghịch cát… nên tâm vẫn vững :kissing_heart:

3 Likes

Lún cỡ này lỡ nghịch sơm sớm thì vui vẻ nổi hem ? :kissing:

4 Likes

Kể cả gặp trường hợp cát lún vẫn phải sử dụng pp mau vào của dk mới đỡ “lụt” :rofl: trước kia chắc gặp trường hợp này là chịu hổng nổi đk ơi, vẫn phải cầu khấn mấy câu thần chú :laughing:

5 Likes

Em cũng lún sâu sâu à Ka…kiên nhẫn chờ kéo lên :joy::joy:

4 Likes

Sâu nhỉ :rofl:
image
( Internet )

5 Likes

Hời ơi, nhìn cái giá mà thèm… :joy::joy:

4 Likes

Mấy chị em mình hệ “cát lún” c ơi :rofl:
Mai có khi mình “ngọt ngào” hơm chị :stuck_out_tongue:

3 Likes