HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Hnay TT xấu mà HDC trần, lạ thật.
Cụ dự TT về bn điểm

Xu hướng thị trường chung thì đang xấu là rõ rồi nhưng về bao nhiêu thì khó dự báo lắm bác. HDC đoạn rồi chỉnh sâu về vùng giá hấp dẫn nên kích thích dòng tiền vào.

1 Likes

Trêu bác vậy thôi, tiền túi mình thì quyết định như nào do mình, đâu thể trách ai được. Mọi thông tin chỉ là tham khảo.
Cũng muốn cảm ơn bác đã chịu khó update thông tin dự án nên anh em ôm cổ thấy yên tâm hơn nhiều

Phải đấy, đừng vào :rofl: :rofl: :rofl:

tôi kéo đấy.:v:

1 Likes

HDC thường tạo đáy trước thị trường 1 phiên :)).

Tôi cũng nghi lắm bác mèo ah . Tầm này ko nên vào :slightly_smiling_face:

Vào làm j lại để nó xả vào đầu à kkk

Dòng bds hdc mạnh thật

Tháo nhiều quá r. Nay dx phiên cũng ngon, nhưng với bất ổn trong ngoài nước thì phải có những đợt tháo

Giá này gửi tiết kiệm được rồi

1 Likes

Cũng khó đoán đoạn này lắm bác ạ.
Ai liều thì vào chứ cá nhân tôi thấy HDC luôn bật khi về ngưỡng. còn cứ lưng chừng như vậy cũng 50/50. muốn tuyệt đối an toàn thì nên chờ đến 2 mốc kia múc.

Thật ra mấy ông xác định tích sản đoạn này mới ngủ ngon chứ lướt với đu kẹp hàng rất stress. cứ về các mốc đó múc tích sản. k về thì thôi. lướt được vẹo gì lúc này đâu. Sáng NN múc ròng HDC chiều nó quay ra táng ròng. chả mò đường nổi

1 Likes

Nó xả chán rồi còn j nữa mà xả lo mà múc làm vòng mới đi ông ngồi đó mà chim với chóc

Lòng tham của em nổi lên sớm quá bác ạ .

Mỹ bốc đầu phục hồi. Đua múc lại chanh xả đó

Hic đầu tư theo ngày hả bạn

Mình múc full r, kẹt từ 100 về 15 mua năm 19, 20

1 Likes

Bác nghĩ sao mà nói đây là kéo xả ?? Đây là có tay to múc gom hàng từ giá 38 đấy.
Thị trường bất ổn lực bán mạnh mà nó gom vẫn lên trần được, nếu kéo xả thì thị trường phải ổn định

Đây ko có tay to nào cả, mà là các đội nó xả vùng cao giờ nó làm vòng mới, vì số lượng trôi nổi của HDC ko nhiều, vài nhóm gom là có thể đánh lên được, hoặc phân phối được, thanh khoản lớn là do các đội tạo lập nó xoay vòng thôi, anh em nhỏ lẻ bị cuốn theo, thuận theo nó thì có ăn, ông nào giỏi thì nhảy vào kiểu đó cũng được