Hiểu điều này đầu tư nhàn nhã mà giàu nhanh hàng chục, hàng trăm, hàng nghìn lần tk

Tù mù thần chưởng của A7 vô địch thiên hạ

bác ơi cho em hỏi DAH chơi được không ạ

Cái gì nó cũng phản ánh vào giá cả hết rồi. Rõ thêm 1 tí, bỏ thêm tiền. Khi mọi thứ rõ ràng thì nó vào giá hết rồi anh nhỉ? Động lực gì để tăng giá nữa, đẹp như VHM, thằng con em lớp 4 nó còn biết: phải ở nhà VIN bố ạ. Thì chỉ mua để ở thôi.

4 Likes

Choi peny LDG hay hơn ban oi ! Hàng uy tín là ceo dig L14 ! Peny thi cứ LDG ôm 800 ha đất mà có giá đấy

A7 phân tích cái gì cũng hay.
A7 nói cái gì cũng đúng.
A7 đi đến đâu là nơi đó có kho báu.
Bắt chước theo A7 tự nhiên giàu. :kissing_heart:

1 Likes
1 Likes

chắc trong thị trường này chỉ có thầy với khoá mõm đc mấy thằng chiên za đó thôi, vì thành tích của thầy cả xã hội này đều rõ, bọn chiên za mồm thì nó hô mua, tay thì nó bán, bán song nó lại nhờ media viết bài để đổ bát cơm của người khác đi nữa, thật thương cho nhưng ai bước chân vào thị trường này mà ko biết và học đc những tư duy từ thầy, cảm ơn thầy rất nhiều

5 Likes

Sao nay không thấy mấy con trym lợn bay nữa nhỉ các bác.

phải thấy phe phản diện cổ mới tăng đều đều các bác

Mỗi ngày giá vé tăng 10% nha , số lượng có hạn ạ

bank thép của các chiên da cứ ngóc đầu là ăn xả.

1 Likes

TT này nhiều cụ thích đánh bạc quá nên nó ngấm vào máu rồi. Giờ không cải tà quy chánh đc nữa. Ngày nào ko phang lệnh là ngứa trong người. Tầm đâu nhìn ra DIG

Đếm cua nhẹ nhàng

Kkkk

29 Likes

Tần nhìn A7 quá tuyệt vời.

Quỹ đất số 1 Việt Nam thuộc về PHR

Ảo

Hình như thầy A7 có group ■■■■, làm sao để đi theo thấy A7 được vậy mọi người, ngoài kia toàn chim lợn chán quá

Bác biết tra google không. Tra cứu thử xem PHR quỹ đất hơn 22.000 ha

muốn nói bnh chả đc