[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

CII đang chiết khấu cao, liệu có điểm vào không hở cô Gấu tốt bụng và xinh đẹp.

3 Likes

Những lúc như này vào nhà Chị Gấu thấy an yên quá. Không còn cảm giác lo lắng hay bồn chồn khi không biết thị trường ngày mai ra sao , mình còn xa bờ đến nhường nào. Cảm ơn Chị Gấu , thật thư thái.

3 Likes

Anh @Xuanhungf0 ơi, chưa nên vào CII lúc này nha. Thị trường đang rất bất ổn nên giữ tiền chơi lễ 30/4 nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

Nếu anh đang “muốn xài tiền” thì khoản đầu tư giá trị nhất là dành cho gia đình. Cuối tuần này, sắp xếp dẫn người thân đi ăn uống và yêu thương họ nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

199 Likes

Tối nay lại có rất nhiều tin “tốt” :slightly_smiling_face:… Thôi kệ nha @Lxuri . Gấu vẫn đang nghĩ ngày mai nên nấu món gì cho dễ tiêu đây :stuck_out_tongue_winking_eye: :rofl:

202 Likes

Gấu giỏi thật. Để nắm giữ 1 CP 3 năm trời ko hề dễ dàng, mình đã thử nhưng tối đa cũng chỉ loanh quanh 9-12 tháng. Liệu doanh nghiệp làm ăn tốt có phải là lý do để Gấu tin tưởng nắm giữ đến vậy?? Nhân đây cho mình hỏi có doanh nghiệp nào đang ở đầu chu kỳ tăng trưởng có thể nắm giữ dài hạn được ko (ko bàn đến yếu tố thị trường xấu những ngày gần đây). Các cp mình tìm hiểu thì đã tăng trưởng 1 đoạn khá dài và đã hết vị thế vào mất rồi.

3 Likes

Cảm ơn em nhiều nhé, chúc em và gia đình kỳ nghỉ vui vẻ!

2 Likes

Ngày mới tốt lành cả nhà :purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart::purple_heart:

6 Likes

Bạn Gấu nhận xét rất chuẩn nha​:heart::heart:. Thời gian này tốt nhất là đừng xem bảng nữa, các bạn hãy tập trung cho kì nghỉ lễ sắp tới, vào pic này tám với Gấu cho vui vì Gấu sắp đi CAN rồi. Buồn quá Gấu ơi🥹

2 Likes

Gấu chỉ may mắn thôi nha @Dartagnan :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

Về câu hỏi của Dartagnan thì Gấu sẽ không trả lời được trong lúc thị trường đang bất ổn nha. Thay vào đó, Dartagnan có thể theo dõi một số mã cp đã được nhắc trước đó để xem xét và chọn lựa. Ví dụ như MIG vừa nhắc lại hôm 19/4/2022 vừa rồi (trích dẫn bên dưới).

+++ Nếu là Gấu thì sẽ tạm gác chứng khoán sang một bên, để dành “xìn” để chơi lễ 30/4 cùng người thân và gia đình :stuck_out_tongue_winking_eye: :smiling_face_with_three_hearts:

196 Likes

Cảm ơn anh @Nam_Chung nha. Những người trồng hoa thường có tâm hồn đẹp như hoa :smiling_face_with_three_hearts: :sunflower:

194 Likes

Wow! So sweet! :honey_pot::shamrock:
Không biết anh nào mà may mắn thế nhỉ :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Thương @Heovang nha. Chủ đề vẫn sẽ được mở để mọi người xem lại những bài viết trước đó và Gấu vẫn sẽ trả lời tin nhắn, dù sẽ chậm hơn chút thôi nha.

+++ Chiều nay lại SB nha :star_struck: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :star_struck: (Bài số 1421)

196 Likes

Những anh nào thích trồng hoa nha anh @ABC456 :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

196 Likes

Cũng có chút an ủi ngoài đảo xa rồi nha @Bernice :slightly_smiling_face: :rofl:

196 Likes

Ô thế thì hên quá :grin:
Cho hỏi số lượng hoa có tương ứng với số lần ôm ko, để mình gửi thêm nhỉ :rofl:

5 Likes

ồi, e vừa mở bảng, 2 tím còn lại sàn hết, hic, MIG tím e cũng hơi bất ngờ :neutral_face:

3 Likes

Nếu cái ôm có thể giải toả được phần nào nỗi buồn của người thì sá chi, chục cái hay bao nhiêu cái cũng được nha anh @ABC456 :hugs: :hugs: :hugs: :hugs: :hugs:

+++ Sống hoà hợp với thiên nhiên, cây cỏ rất tốt cho tâm lý đó ạ. Nhà em cũng có vườn cây rất thoáng mát, chỉ cần một cơn gió nhẹ cuốn qua thôi đã thấy lòng mát rượi và nhẹ nhàng rồi :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

197 Likes

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Vậy cũng là an ủi rồi nha. Của chị xanh đỏ tím vàng có đủ :rofl:

197 Likes

Chúc cả nhà buổi chiều thư giãn,nghỉ ngơi

1 Likes

à chính xác mà nói thì xanh lá, xanh lơ, tím mộng mơ, đỏ, đủ cả, hehe

2 Likes