KÊNH BƠM TIỀN KHỔNG LỒ DUY NHẤT 2023 - ĐẦU TƯ CÔNG nhé các bác

Thôi, để sang 2023, tôi cũng ôm KSB, nhưng ko hy vọng gì năm nay cả. Chơi dài chút

1 Likes

Mình đang hold NH, CK và Đá XD

Đá XD mình đang lỗ chỏng vó nhưng để đầu tư nên kệ các anh ! Hihi

Các anh lái dập kinh nhưng mình chỉ nhìn cho vui thôi,

Tham khảo các bác

1 Likes

Đá hôm nay xanh bát ngát còn gì hả làng

1 Likes

Còn 310 tỷ ĐTC phải giải ngân cuối năm

Từ giờ trở đi kỳ vọng thế giới dần đón nhiều tin lớn tốt

Chứng khoán Trung Quốc tăng trở lại sau đợt giảm, đồng nhân dân tệ cũng mạnh lên sau những lời đồn đoán rằng các nhà hoạch định chính sách đang chuẩn bị dần thoát khỏi chính sách Zero Covid, vốn là nỗi lo lớn nhất đối với các nhà đầu tư.

khu vực nào thế cô? số liệu thống kê???

1 Likes

Mình không hiểu câu hỏi của bác , bác nói rỏ hơn được khg? Thanks

cô có sll thống kê chi tiết ngân sách phân bổ địa phương và các hạng mục lớn không?

1 Likes

Mình không có bác ơi .

KSB mua thì canh phiên chiều nhé các bác

về cửu long thì lên thuyền với cô làm tí nhé :rofl:

1 Likes

Sân bay Long Thành đang nhộn nhịp lắm luôn bác !

Mà có mua KSB bác canh buổi chiều nhe
Mĩnh bửa bắt đáy 17.4 bình quân giá xuống đến giờ đang đu đưa ở cành cây …hihi

Cô bán của cô giá cửu thì mình mua nhé , còn lời sau này chia đôi nhé, được cả đôi đường, lại có tiền đi mua cổ mới. :rofl:

1 Likes

Mình hold bác ơi …hihi

Đủ mặt bằng để khởi công đồng bộ các hạng mục chính trong quý IV/2022

Dự án thành phần 2 gồm các công trình phục vụ quản lý bay, như: Đài kiểm soát không lưu, trạm radar sơ cấp/thứ cấp, trạm phát sóng vô tuyến, trạm thu sóng vô tuyến và trạm giám sát phụ thuộc, trạm radar khí tượng, đài dẫn đường đa hướng và đo cự ly, hệ thống khác (giám sát đa điểm, cảnh báo gió đứt, quan trắc thời tiết tự động, thông tin kết nối, dữ liệu, hệ thống điện). Tổng mức đầu tư 3.435 tỷ đồng.

KSB giờ sản lượng các mỏ đá thế nào các bác.

1 Likes

https://www.tinnhanhchungkhoan.vn/c…n-viet-nam-tieu-bieu-nam-2022-post308059.html

KSB thuộc nhóm doanh nghiệp có quy mô và tiềm năng tăng trưởng tốt nhất ngành đá xây dựng khi sở hữu mỏ đá có chất lượng tốt với biên lợi nhuận khai thác đá ở mức khá cao trên 35%.

Hiện KSB đang khai thác các mỏ đá Phước Vĩnh (H. Phú Giáo, Bình Dương), Tân Mỹ (H. Bắc Tân Uyên, Bình Dương), Thiện Tân 7 (Đồng Nai) và Gò Trường (Thanh Hóa). Vị trí các mỏ đá này đều nằm gần các dự án cao tốc và chất lượng sản phẩm tốt, là điều kiện thuận lợi cho kế hoạch sản xuất kinh doanh của KSB.

Nhằm đáp ứng nhu cầu và đón đầu cơ hội từ các dự án phát triển hạ tầng giao thông đẩy mạnh trong thời gian tới, KSB cũng đã có kế hoạch mở rộng công suất khai thác thêm mỏ đá ở khu vực Bình Dương, khai thác sâu hơn ở các mỏ hiện hữu.

Với lĩnh vực cho thuê hạ tầng Khu công nghiệp, KSB đang thực hiện thủ tục pháp lý để tiến hành mở rộng Khu công nghiệp từ 340 ha lên 553 ha. KSB cũng đang xúc tiến đầu tư các KCN mới tại Đồng Nai, Bình Dương để gia tăng quỹ đất kinh doanh cho những năm tiếp theo

2 Likes

Hihi…mình chuyên vĩ mô , khoe tí là các tay chuyên gia nước ngoài chưa chắc hơn nhé bác
Còn mấy anh chuyên gia về ttckvn thì …hihi

Tất nhiên là hằng ngày mình vẫn học từ mọi người

Còn NHNN thì lần này phải khen chị Rose và tặng chị ấy “ triệu đoá hoa hồng” ! Hihi

1 Likes

Vậy ổn áp quá rồi
Có nền tảng là bức tường thành cho tương lai

1 Likes