KHẨN CẤP! Dòng P & các KHO SHORT LẬU! Đề nghị UBCK điều tra thao túng giá xuống

Bác đừng nên nghe mấy công ty chứng khoán họ khuyến nghị. Hihi. Tự mình tìm hiểu sự thật tốt hơn đó.

Mệt bác ghê, không nghe lời ai cả
Giá cước phí thì có giá quốc tế trích lại cho xem dẫn chứng rỏ rồi
Đột tàu , công suất thì từ PVT, doanh nghiệp nhà nước nhé chứ không phải doanh nghiệp tư nhân mà bảo pr đội tàu, công suất gì đâu !

Tất cả đều có số liệu rỏ ràng cả! Mình dẫn chứng cụ thể rỏ ràng vì không muốn mãi cứ để bọn nhà giàu cướp của bà con bằng hành vi thao túng giá xuống mãi thế này

1 Likes

Đang short hay đang chủ trì kho short ở ctck nào thế bác?

Mình phải từ bỏ cp dòng P vì thấy tĩnh trạng đánh kho kinh quá!
Hôm nay có mạo muội vào PVT 1k cp để lấy đó làm dẫn chứng cho hành vi thao túng giá xuống mà mình đã đề cập mãi mấy năm nay rồi…hihi

Hi mình phản biện chút để bác nêu rõ thế mạnh của em nó ra thôi mà. Đừng giận mất xinh. Hi.

1 Likes

Hihi, đâu có bác ơi!
Bình luận nhiều chiều vui mà bác ! Cám ơn bác nhiều

1 Likes

Bật mí 2 mã dẫn sóng sắp tới !

1 Likes

Đề nghị UBCK thanh tra ngay các kho short , CTCK hay tổ chức có liên quan cho các VIP short lậu thì bắt hết vì tội liên kết thao túng làm giá xuống để làm gương và bắt đền tiền cho bà con đầu tư
Nhỏ lẻ ha

2 Likes

Chắc ubck ko nghe thấy đâu :unamused:… nhưng nói cứ nói của đau con xót … bà con ae rút tiền gửi bank tẩy chay mình phải đoàn kết để bảo vệ tiền của mình … quyền lợi chính đáng bảo vệ bản thân và tài sản của mình :grinning:

1 Likes

Tôi chả kho bãi gì cả, oánh mấy lần pvs toàn phải cắt lỗ tởn rồi, nhưng có chơi có chịu bác ạ

Ra đường bị giật đồ cướp của là la lên ngay để bà con và công an ra tay trợ giúp

Trên sàn bị bọn nhà giàu liên kết trấn áp cướp của thì cũng phải la lên để UBCK và công an vào cuộc trợ giúp chứ bác ơi! Hihi

1 Likes

Lạ nhỉ…bác bị cướp mà bênh bọn cướp …khâm phục bác thiệt!

Mình thì nông dân nên thấy cướp là phải la lên thôi! Hihi

Đúng rồi biết đâu có hiệp sĩ giúp đỡ nhỉ … nhất là ng đẹp thì sẽ có nhiều a hiệp sĩ thì sao :smiley:

Đùa thôi! Biết đâu có nhiều a ở ubck đang đọc pic cũng nên … bảo vệ tài sản của mình bị cướp là quyền lợi chính đáng … :grinning:

1 Likes

Xưa giờ bắt thao túng giá lên nhiều rồi
Giờ bắt thao túng giá xuống làm gương bác ơi

Mà thao túng giá lên bà con mình cõn có tí cơm cháo chứ thao túng giá xuống chỉ các mấy anh nhà giàu mập thêm ra, bụng phệ thêm mà thôi cõn nhỏ lẻ thì ra gầm cầu ngủ ! Hihi

1 Likes

Nó xả kệ nó nếu ,mình không vay margin sợ gì. Nó xả mình mua thêm. Vụ hôm nay đúng là bị đạp tất cả các cp luôn chứ riêng gì dòng P đâu

Lấy dòng P làm điểm hình cho việc short kho lậu bác
Phải có trọng tâm chứ bác ơi! Hihi

Cứ cái đà này ra gầm cầu là nhiều ông còn ý trí, nhiều ông để lại dép trên cầu đấy chứ … nhà giàu đầu tư sướng ko bao giờ biết sợ nên giàu lại giàu thêm … gà a lại chẳng bao giờ đổi đời được rồi nàng heo ơi!:unamused:

1 Likes

Mua tb xuống là bất đặc dĩ … nó short xong nó cho mình ăn mầm đá vài ba năm là chít đó bác … mất hết cơ hội đổi đời của gà em …

1 Likes

Tóm lại khi nó xả mà bán theo nó là mất hàng. Nếu có sổ đỏ cắm mua thêm.

Xưa giờ liên kết Tổ Chức + CTCK + VIP trong việc thao túng giá xuống nghe mòn cả các lỗ tai , giờ là lúc nên điều tra thí điểm một vài case, mời các anh nhà giàu mà còn tham lam quá đáng vào nhà đá giảm cân diet! Hihi

2 Likes

Chúng mở kho xả ầm ầm để đánh vào tâm lý bà con, bà con phải xách dép cắt lỗ theo bọn chúng tạo domino giá xuống , xuống đến một mức bà con ai cố cầm cực cũng phải bán vì margin hay ctck giải chấp margin …và khi đó bọn chúng nhẹ nhàng cover trả kho ăn đậm trong ba nốt nhạc!

Kiểu short nhấn nước chết chìm ba con xưa giờ diễn ra rất thường xuyên ở ttckvn này …chúng xả kho ầm ầm bất chấp tốt xấu như các cty sắp phá sản hay có tin đệ đơn lên toà phá sản vậy đó ! Sợ thật

1 Likes