LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Gọi thầu rồi bác, phần ngầm long giang; phần thân LDG mời: CTD, HBC,… dự thầu; ông chủ LDG vốn hoá còn thua mấy anh làm thuê CTD và HBC :smile:

6 Likes

e thấy CTD mà trả đủ tiền là xây nhanh lắm. Bọn này nó có máy móc sẵn, ko phải đi thuê, nên triển khai là mang máy tới cái một

3 Likes

Mai đua lệnh ăn vài cây CE các bác ak

2 Likes

Mai nude nhẹ làm nền :heart_eyes:

3 Likes
  • LDG thấy chơi đẹp, minh bạch đó chứ; tiến độ dự án tới đâu báo cáo rõ, công khai luôn.
  • Nhiều cty mập mờ mà nđt lại thích :smile:
6 Likes

các bác tham khảo bài viết MBB nhé ạ : Nếu thâu tóm Oceanbank, MBB còn cơ hội hay không?

1 Likes

Minh bạch điều này e công nhận. Như 2 cái Intela bên quận 8 nó bị sao a Khang lên nói rõ tình trạng, Viva Park cũng vậy. Dự án nào bị gì đều công bố lên website công ty cả. Intela nhiều người lên đòi cọc công ty vẫn đưa lại kèm theo lãi, vậy là quá đẹp

9 Likes
  • Rồi từng dự án được cởi trói; sớm muộn bung nóc thôi.
  • Tiềm năng LDG lớn lắm, vẫn nhiều người chưa tin các dự án LDG công bố sẽ được khởi công và bán hàng đâu bác
5 Likes

Đã đc duyệt giấy phép xây dựng. phiên ngày mai sao đây anh em ơi

1 Likes

Bác chọn ảnh giống với hiện trạng LDG quá; nđt chỉ mới nhìn thấy mông LDG hấp dẫn chưa biết mặt mũi giống thị nở hay thuý kiều :smile:

2 Likes

Sàn để ae mua thêm, tím thì thôi bác à :smile:

2 Likes

Bac Roy oi tren TeleG thấy mấy anh em bảo sở xây dựng Bình Dương cấp phép cho Sky ròi , Bác có Văn Bản hay ảnh k?

1 Likes

Phải chọn hàng ngon mà múc bác à, như LDG múc mọi lúc mọi nơi :joy::joy::joy:

1 Likes

7 Likes

Đến nỗi a Khang lên video cuối năm trước nói về LDG Sky đang thế nào mà. Nhìn cách a Khang nói chuyện là e biết a Khang là người có thể tin tưởng được. A Khang có 1 background học hành rất tốt.

Có mấy ai lãnh đạo tâm huyết để lên video nói như thế, không phải là vì người ta sợ không bán được hàng (vì cung căn hộ đang thiếu), mà vì người ta muốn củng cố lòng tin của những người mua dự án

6 Likes

LDG toàn nhìn thấy lưng, mông, tóc, dáng người, thấy đẹp là múc; nhất dáng, nhì da, thứ 3 khuôn mặt; biết dáng đẹp, biết da nhẵn bóng trắng hồng hào ===> múc.

3 Likes

Vậy ta chọn con số 66.8 làm giá mục tiêu cho LDG năm nay nhé :smiley:

12 Likes
  • Tiếng tốt đồn gần mà bác.
  • Nhỏ lẻ thường hay nghi ngờ, nói thật họ ko tin đâu, vì họ nghĩ làm gì có người tốt như vậy.
  • Nhỏ lẻ thích tin vào những thứ hư vô; kiểu như người nghèo thường cuồng tín ngưỡng hơn người giàu đó
2 Likes

em thích 69 hơn bác @HeiHei à :))

@kytd 66.8 nhé :laughing:
Hôm trước thiếu số 8 :laughing:

2 Likes