LGL Long Giang Land - BDS vàng còn sót lại lên kế hoạch lợi nhuận 2022 gấp hơn 9 lần năm trước - Khối ngoại đang gom mạnh

Xanh nhẹ như mây ((

Múc

Hnay đánh tím lịm

Múc

Bds hnay bay r

Mút

Thiên thời

1 Likes

Vẫn gánh ae còng cmn lưng )))

1 Likes

Tháng 10 khởi sắc

Đinh không comment ,để nhỏ lẻ bán ,để mua giá đỏ. Nhưng bác dạo chủ pic quá! Mình cung cấp thông tin : chủ tịch mấy tháng trước mua giá 8k đó. Cứ nghiên cứu scr năm ngoái 8k .và lgl 6k bây giờ. Tìm hiểu để đầu tư cho bất kỳ mã gì. Tiềm năng kỳ vọng và tầm nhìn sẽ thành công

Đây bạn 2 triệu được mua . Mình mới mua được 18k. Trờ giá xuống hơn mua tiếp. Chủ pic nếu cầm nhiều .cần tư vấn gì cứ nhắn mình. Mình đánh hòa phát từ vùng giá 2k tới 50k mới ban. Ldg 7k tới 23k mới bán.thêm cổ ceo 9k bán rẻ lúc 50k

Vẫn gom b ơi. Cho mình tý oxy đi

đoTin vui tuần này tiền đặt cọc dự án hạ long lại về . Xong dự án này 2500 tỷ này ( gấp 8 lần số vốn cty) hoạch toán dự án này lgl là 1 ẩn số

Dự án 2020 được duyệt . Giờ đang thi công. Giá cổ 6k hiện tại. Mình đủ tiền ,mình mua cả công ty. Về kinh doanh bất động sản. Mới nick thien co là ai mình còn trả biết . Tung hứng gì thế bạn. Đầu tư dựa trên tiềm năng. Sự phát triển của cty. Trắc bạn chưa bao giờ đánh cổ nào x10 đúng không? Nhìn con ceo. Hay hòa phát lúc 2k 3k cứ chê . Biết phân tích biết nhìn tương lai doanh nghiệp . Hoặc bạn là người tạo ra doanh nghiệp để mọi người đầu tư vào. Kiếm tiền đi kèm giá trị khi doanh nghiệp phát triển

Còn bạn muốn đầu tư ,ngoài đọc báo cáo tài chính . Bạn cứ qua làm việc thực tế với lãnh đạo doanh nghiệp. Xem các tổ chức hoạt động. Các dự án …phải thực tế! Mình cũng mới gom được 18k cổ lgl . Từ tháng 2 giờ mới bắt đầu giải ngân. Nếu đã đầu tư lâu lgl ,có thông tin cứ chia sẻ. Mình đang lên 3 kịch bản và kế hoạch đầu tư
Chia sẻ trên tinh thần xây dựng nhé

ông này đi lùa mà ko biết giờ F0 đã thành F1 hết rồi. dự án hạ long còn bao nhiêu % lợi ích mà phán gấp 3 vốn hoá

Kỳ vọng doanh thu và LN năm nay đến từ thoái vốn Hạ Long và Minh Phát đồng thơi nhận được tiền lô C Thành Thái Q10. Hy vọng thoái vốn được như nghị quyết của HDQT lần lượt là 15 và 16k và tập trung dự án Rivera Cần Thơ đúng tiến độ. Nếu được như vậy thì chỉ tiêu tài chính là ổn rồi.