LGL Long Giang Land - BDS vàng còn sót lại lên kế hoạch lợi nhuận 2022 gấp hơn 9 lần năm trước - Khối ngoại đang gom mạnh

Mình khẳng định mình không đi lùa ai cả. Đầu tư là quá trình nghiên cứu ,thực tế và tầm nhìn. 2500 tỷ trong hơn 1 năm nếu hạch toán vào báo cáo tài chính thì giá lgl giờ không có giá 6k. Ví dụ đơn giản bạn mua miếng đất năm 2020 để 2022 đặc biệt ở các khu đông dân cư . Ít nhất x3 từ giá vốn. Thị trường đầy cảm bẫy ,các bạn đầu tư hãy trang bị cho mình kiến thức ,quan trọng nhất tầm nhìn ( chê không phải vì xấu,khen không phải vì đẹp)

Ae cứ lùa nhau đi. Mình vẫn gom ))))

Đợi ngày toả sáng

Lgl 50tr cổ. Giá 50 là hợp lý. 50tr cổ giá 5 thì rẻ rách nhỉ. Phát hành thêm thì còn đúng cái nịt

Câu chuyện buồn

Không hiểu ý bạn lắm. PH riêng lẻ 50 triệu cổ giá 5? Hay phát hành cho cổ đông giá 5?
Không lẽ mình hiểu nhầm ý bạn, ý bạn nói với LN trong tương lai giá phải 50 mà giờ giá 5. Bạn sân si vì em ý quá. Mình mua đủ cơ số với em đó để đó đến BC kiểm toán bán niên quyết định mua thêm hay không. Còn cứ để đến cuối năm rồi tính. Chúc cả nhà vui vẻ hạnh phúc bên gia đình và người thân trong các ngày cuối tuần

Bác chủ pic,có mối nào mạnh. 100 tỷ mua 1/3 công ty. Tài sản hiện có,các dự án được phê duyệt kế hoạch và hành động đảm bảo dự án thành công. Cần tư vấn cứ nhắn mình . Mình cũng lên 3 kế hoạch trên nguyên tắc kiểm soát được cuộc chơi

Tôi có mấy trăm nghìn mua vui vui thôi kệ nó. Nhìn chung đợi vni n tăng hết mã rồi cũng tới lượt thoii ((

Bạn đọc báo cáo hợp nhất khoản phải thu dài hạn 96 tỷ mua Minh Phát? Đây là đặt cọc hay bán hết rồi?

Bịp

Múc dc k ae

Xin lỗi bạn, bạn nói ai bịp vậy? Tôi chưa bao giờ khuyến nghị mua với ai. Riêng tôi cảm thấy có thể đầu tư dài hạn với mã này thì tôi mua để đó đến hết năm. Các bạn có thể có nhiều thông tin nội bộ mình đơn giản chỉ theo báo cáo thường niên và BC tài chính để mua. Với mã thanh khoản thấp thế này gom hoài cũng chẳng được nhiêu với mức giá mình đặt ra để mua. Bạn @Thien_co mua được vài trăm nghìn là giỏi quá.

2 Likes

Bạn không nên lên diễn đàn hỏi mua được không? Theo mình lên diễn đàn tham khảo các mã mọi người PR rồi mình tìm hiểu DN và điểm mua tốt thì mới kiếm được LN. Lên DD ai cũng có mục đích của mình, nên mình tự trang bị kiến thức để bảo vệ tài khoản của mình. Đây là ý kiến riêng của mình bạn tham khảo

2 Likes

Đang ngắm em nó. Tính mua mấy chục nghìn để 1-2 năm liệu x2 k kaka

Tôi múc hết rồi bạn. Gánh ae về tham chiếu luôn

1 Likes

1 Likes

Mai lại đua lệnh. Cổ tức cbi chia.

1 Likes

Còn mua cao hơn cả mn. Chấp gì mấy thằng phèn

1 Likes

Hnay ta mua dc có chục nghìn. Hơi tiếc

1 Likes

Mai lại đua lệnh. Dẫm đạp lên nhau tranh cướp kinh hoàng