Nghỉ ngơi thôi ae ạ

Bác có hàng rồi về pic đi, room bọn em đã cho mở mua rồi. Hy vọng pic của bác này hãm lại đà múc để em huy động vốn tiếp đã.

Mà qua ngó thấy bđs DXG kinh nhỉ. Kê trần z nay mới có đà tăng tiếp chứ để mua cả đống ngay trần là rất dễ xìu xìu hôm nay.

1 Likes

có thể sẽ có nhịp phục hồi ngắn trong 1 nhịp giảm lớn bác ạ, nếu muốn ăn chắc thì đợi đáy của nhịp dài, muốn lướt thì mua mới trong nhịp tăng ngắn và quản trị rủi ro. Em thấy 2 quan điểm không mâu thuẫn với nhau, nhiều bác full cổ cứ lao vô cắn xé buồn cười :v

Tớ biết mà qua nó lead tụi bđs hồi phục nên coi tình hình sao. Một nhóm mà khoẻ là bác nhìn tụi leader là biết ngay à.

1 Likes

Múc thoải mái tớ thì thích ngủ ngon giai đoạn này hơn kkk

1 Likes

Bác điêu, ngày nào em cũng thấy bác thức đến đêm nhắc anh em nghỉ ngơi.

1 Likes

Hóng drama mà kkkk. Giờ có cầm cái gì đâu mà phải suy nghỉ bịp ae là không sao đâu, bên mỹ bên âu xa xôi mà Việt Nam không bị gì.

Thấy nhiều ae tuần trước phải lôi cái báo cáo bên Mỹ của ngân hàng ra đọc đọc trong khi nhiều lúc còn chưa hiểu rõ tiêu chuẩn ra sao, rồi có thời gian theo dõi kĩ mà phân tích kinh quá.

Mà nay không thấy share vụ CS nhiều ha. Bữa SVB sáng dậy thấy cái new feed ùm ben hết kkk.

1 Likes

em thấy câu này nên để thằng chuyên mõm @doremon hô thì hơn, hihi. Dji tối nay nhảy vực tiếp ấy mà bro. hihi.

Nay ae có đánh break trend tớ vẽ không còn biết theo dõi này kkk.

1 Likes

Thế phải hỏi các anh đang đọc pic này. Liệu có đang lo lắng khi đang gồng short không?

Không có short mà full tiền thôi. Mấy bác post tớ đi du lịch hết rồi hay sao ấy sướng vl. Mình tớ ngó thị trường hay sao ấy chứ chả có cao thủ nào vào chỉ bảo hết.

Mà qe nhỏ lẻ chuyên đánh midcap mà chứ có đánh VN30 nhiều đâu mà long short. Thật chất 2 thằng này chạy nhiều lúc cùng, nhiều lúc nghịch hết à nên đánh phái sinh dễ phân tâm cơ sở lắm.

Em quen nhìn bên ps hơn. Thấy pic bác cũng hay vào trao đổi ấy mà. Chứ em long short gì đâu cho mệt.

1 Likes

Ủa này biểu đồ gì nhỉ Vn30f2303 à. Qua tớ nhìn VN30 thấy break trend giảm pk.

Qua tớ cũng có bảo là gần tới phải sinh và cơ cấu quỹ nên tớ phải qua tuần mới ngó lại xem tín hiệu sao vì sợ nhiễu.

Thôi mà đi vi vu chơi ae ạ. Nay tính hóng hớt ae vã cái trend giảm Vnindex ra sao thôi. Tin tức bơm ra khủng như gói 120 ngàn tỷ và ngoài dự đoán tớ như SBV giảm lãi suất ở một số cái mà không hút được tiền thì hơi buồn nha.

1 Likes

Mấy bác cầu được ước thấy thiệt mà này không phải do tớ đâu nhá. Đừng gây war mắc công bật cây cơ báo cáo mệt lém.

ai gây war đấy bác, bác đánh theo phút thế này thì hỏng, trend bác giảm thì mình cứ view giảm, em view tăng luôn bảo vệ quan điểm của người cầm cổ. Mà nãy thấy bác nhắc vụ cs, nó ra tin luôn này bác.