Nguyện vọng nhỏ bé: "Trong thẻ không hết tiền. Ban đêm không mất ngủ."

Chăm chỉ học nhé!

Đừng có lười nữa!

Đừng thức khuya nữa!

Nhớ ăn sáng đấy.

Tập thể dục đi!

Yêu bản thân hơn.

Đừng tin người nữa!

Hãy hạnh phúc nhé!

Quên người ấy đi!

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

@Liina @thuc84 @ThienDi123 @mechuot @Meminmun @tomtom @Suong_Pham @LeLa @bora @Tranthien207 @tanco @VITUT @Dung88 @HoangTony @vitconbibenh @Ruouchat @TTVN @Foxx @Starcemt @hannymoon @Ican @Sa_Hoai @lhv @truc13 @Rinnie16 @thaotran @baothai @Soiden6789 @heovuiveck1216 @nguyendinh @Kitty @Hanhtrinhnanghang @Quyen_Nguyen3 @Mr.T7979 @Anpha_jr @tamtrinh @Hoclamcs @Hoang_Nga1 @Peter-2010 @Vuive2021 @TB1510 @Chuong_KNVN @LHT @Thang116 @Nguyenquynh @Tkung @Anhtriple @Jenny_Thai @Quang_Tu_Luu @FanPD @An_Danh @Xuanhungf0 @giang247 @dontask @Spiritvn @Nya_Nya @Bichdinh @dangkhoa2020 @Bernice @NGUACON @7Up @TungHuong @Annhien89 @trantaivvk @Timing @Bluesky6 @ABC456 @HannahV @Bernice @tuilp2343 @Tinymonster @Hoang_Luu78 @HDStock @HaThu @robertlong @Hoangtran88 @Hwavy @Myanh79 @Ltl @Thaotho @Luongvophong @garung86 @Heovang @Tinymonster @Liti @robertlong @Lynkchuzz @LUX @NNA @Hu_Khong @Thoc @Jenna-123 @Myanh79 @tomtom @NgonHaiDang @DangCorleone @Oceanfutureman @Binminwin12 @Annabel @Dieukhanh3010 @RubyK

263 Likes

@Anpha_jr Bear nhắn gì kìa :rofl:

4 Likes

Ko hiểu sao vào nhà đọc bài của bạn gấu là cứ cảm thấy nhẹ nhàng và êm mượt như nhung ấy. Chúc bạn gấu ngủ ngoan vs mơ đẹp nha.

3 Likes

Nhưng mà e mập quá c Gấu ơi 78kg rồi hihi

1 Likes

Cảm ơn Gấu đã nhớ tới mình và mọi người. Trên mạng xã hội là ảo nhưng sự chân thành, ấm áp chúng ta giành cho nhau là thật. Chúc Gấu và anh chị em đang theo dõi chủ đề nhiều may mắn :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

3 Likes

Cảm ơn @Soiden6789 nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

Những bình luận được các bạn nhắn gửi đến Gấu cũng nhẹ nhàng và êm mượt như vậy. Phải chăng mỗi người đều có băn khoăn khi lựa chọn cách đối đãi với những người từng gặp?

Ai cũng có nỗi niềm và lo âu. Không ai có thể nói rằng bản thân chưa bao giờ khổ. Một bạn nam đã từng nhắn cho Gấu rằng bạn luôn kiềm nén cảm xúc và nước mắt trước người khác. Bạn chỉ khóc khi ở một mình và chịu đựng điều đó. Gấu nghĩ đó không phải là trường hợp ngoại lệ. Rất nhiều bạn, cả nam và nữ dù mạnh mẽ thế nào cũng có những phút giây yếu lòng như vậy. Thôi thì khóc thì khóc rồi, buồn cũng buồn rồi. Lên diễn đàn mà còn phải tranh luận nữa thì càng thêm phiền não.

Nhẹ nhàng cho bản thân cơ hội để nghỉ ngơi. Khoẻ rồi, thoải mái rồi thì tiếp tục hành trình.

Hãy yêu bản thân mình hơn :four_leaf_clover:

226 Likes

Tập thể dục đi!

Chạy bộ nhanh là cách giảm cân nhanh nhất đó nha. Mỗi sáng nên chọn 1 quãng đường 100 - 200 mét và chạy thật nhanh, chạy xong đi bộ về điểm xuất phát. Lặp lại 3 - 6 lượt như vậy rồi về nhà ăn sáng. Nên ăn nhẹ (như một quả chuối hoặc táo) trước khi tập. Sau 2 tuần sẽ thấy rõ kết quả.

Gấu đã từng giảm 7kg sau 2 tuần chạy đó nha. Nhớ là chạy nhanh, không phải chạy bền nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

221 Likes

Dạ đợt em đi học bên Sing, đi học vs đi làm chui đi từ nhà ra trạm bus or mrt toàn đi bộ, chiều lại lại đá banh hồi đó mi nhon có 67kg. Mấy năm nay về quê đi làm cảm thấy lười thể thao hơn c ạ. Mập quá sinh bệnh . Phải cố gắng để tập the dục khỏe mạnh thôi hi

2 Likes

Cảm ơn anh @ThienDi123. Bình an và mạnh khoẻ ạ.

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

213 Likes

Cố lên nha. Nếu đã có người yêu rồi thì chuyện mập ốm phải theo ý của người yêu nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

217 Likes

Úi nếu không được Tag chắc không biết @WINTERBEAR đã comeback
Cảm ơn vì vẫn còn nhớ nhau nha :heart_eyes:

4 Likes

Gấu nhớ @lhv nha. Bình an và giữ liên lạc nha.

:four_leaf_clover: :pray:

215 Likes

Từ ngày bạn off mình cũng ít tương tác trên F hẳn đó :rofl:

1 Likes

Mấy tháng qua ai cũng khó khăn mà. Ít tương tác có khi lại bớt phiền não. Giờ thì @lhv có thể nhắn tin cho Gấu rồi nha.

:smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover: :pray:

217 Likes

Cảm ơn chia sẻ hay hay của em!
Bình an nha​:heart_eyes::heart_eyes:
G9

5 Likes

Chị @Hoangtran88 và gia đình giữ gìn sức khoẻ ạ. Ăn uống đầy đủ chị nha.

215 Likes

Cảm thấy mình mất đi nhiều nhiệt huyết của những năm mình 20+. Phải bớt lười thôiiiiii Gấu ơiiiiiiii!!!

5 Likes

Tuổi thanh xuân của ai cũng thật đẹp và đáng nhớ, @Suong_Pham nhỉ? Thời gian vẫn cứ trôi và không bao giờ dừng lại. Hãy yêu bản thân mình nha :four_leaf_clover:

225 Likes

Rất ý nghĩa. Khi hệ thống niềm tin và nhận thức được hình thành một cách trọn vẹn thì con người dần nhận ra những giá trị sống tốt đẹp và bền vững, hơn là những mong cầu tạm bợ và ngắn ngủi.

Đầu tư vào bản thân là khoản đầu tư không bao giờ lỗ :four_leaf_clover:

@Hwavy

220 Likes

List này hơi dài nhưng cố làm được 50% là coi như thành công rồi nhỉ :slight_smile: …Cảm ơn Gấu đã quay lại và vẫn lợi hại như xưa :heart_eyes:

6 Likes