Nhặt dép

Nhặt Aaa e đang chờ phiên mai bác ạ

1 Likes

Chờ chiều mai hàng phiên 30/7 về.
Anh thấy giống giống phiên 26/4.

1 Likes

Aaa đânh chậm. Hi vọng sớm bứt thoát đc vùng này. Tuy nhiên có lệnh bán to, báo lãi mà giá giảm nên a e cũng sợ hãi bác ạ

1 Likes

Lái hay kê lệnh rồi rút. :grinning:
Nay có lệnh bán 1M. Chả biết cụ nào bán. :money_mouth_face: :money_mouth_face:

1 Likes

Aaa giảm về vùng 11. Khả năng sẽ giảm thêm. Bác @BeBe_Shark2019 conf múc ko bác

1 Likes

Há há. Aaa sau. Trước bc tài chính mà cp ko tăng đc. Hihi. Đen quá đen.

1 Likes

Quan sát nó không thủng 11 là đỡ lo. :cowboy_hat_face:

1 Likes

Aaa có cái lỗ L…12.5 mãi ko rúc qua được thì kỳ vọng gì :rofl:

1 Likes

Há há🎱 mặc kệ dời. Nhưng biên 12.5 công nhận nặng quá. Há há

1 Likes

Vùng này của TT là hấp dẫn. Ưu tiên nhặt nhiều dép tới mức nào có thể nhặt được nhé các bác

2 Likes

DowJones sẽ sớm ổn định lại và kinh tế cũng sẽ không có suy thoái như nhiều người nói về Mỹ.
FED họ biết trước điều này, đều có tính toán và lường trước, khác hoàn toàn với thời kỳ khủng hoảng tài chính từ cho vay dưới chuẩn với TT BĐS giai đoạn năm 2008 và thời kỳ Covid 2019.

3 Likes

MSN tôi dự kiến đợt tới sẽ hướng lên gần với 100k cho 2 quý cuối năm nay. Các bác lưu ý nhé.

3 Likes

Aaa liệu có thể bứt về 14 trong ngan han ko bác @BeBe_Shark2019 . Thị trường xấu, liên tục có những tin không hay.

1 Likes

Đánh chứng mà đi hỏi cái thằng ất ơ suốt ngày đi lượm vỏ lon đó thì còn cái nịt :rofl::rofl::rofl: tư duy lên, AAA về 6 nhé :grin:

danh mục em giống bác thế… mỗi tội em nhảy vào hơi sớm đang gồng sắp ói máo

1 Likes

Tôi hôm nay là ngày cuối full cổ phiếu cuối cùng toàn bộ mặt trận và sẽ đi sang bển 2 tuần các bác nhé.

3 Likes

nhận nguồn vốn mới.

3 Likes

Giai đoạn này không còn là giai đoạn để bán, đừng để bị call margin bị ép bán là mất cơ hội các bác lưu ý nhé.

3 Likes

Há há. Lâu lắm lại thấy bác. E dự thị trưỡng sẽ cần vài phiên để cân bằng và xem tình hĩnh thế giới ạ. Hi vọng sẽ nhanh chóng cân bằng

2 Likes

Aaa nay giảm sâu vậy. Hihi.

1 Likes