Nhất lộc mãi tài - 1623

vâng a

1 Likes

Quan sát nếu điều chỉnh xảy ra ngắn hạn

14 Likes

Anh ơi, anh xem giùm em TMS còn giữ được không ạ?

1 Likes

Có lẽ nên đóng lệnh. Cơ bản đã đạt đủ sóng.

8 Likes

dạ, em cảm ơn anh ạ :slight_smile:

2 Likes

8 Likes

Anh Nam cho em hỏi với ạ. TMS này có phải là đang ở sóng 5 của sóng 3 lớn, chuẩn bị vào sóng 4 lớn ko anh?

1 Likes

Muốn lên sóng được, doanh nghiệp phải tăng trưởng tốt, khả quan thì như hình.

10 Likes

dạ vâng, em cảm ơn anh.

3 Likes

a BN ơi, lúc nào rảnh a xem giúp em mã FPT với ạ. ^^

2 Likes

FPT vẫn nằm trong xu hướng dài hạn là tăng, mục tiêu hiện tại có lẽ ở 130k.

10 Likes

Dạ. em cảm ơn a ạ :hugs:

1 Likes

Nó đang điều chỉnh khi gặp cản 1.618, điều chỉnh đủ sâu là có thể mua vào

9 Likes

Dạ vâng ạ. Để e canh nó chỉnh để mua ạ. Chứ hôm trước em bận không có thời gian ngó đến TGDD, ngoảnh lại nó chạy tít mù như chart a vẽ :laughing:

2 Likes

Yeah, MWG không chỉnh sâu như anh dự đoán. Thường khi xác định đáy chỉnh cũng luôn phải xác định đáy của phạm vi tích lũy lâu, nên đã kỳ vọng nó chỉnh về vùng tích lũy thấp nhất để có động lực lên sóng.

11 Likes

anh nam cho em xin tranh dgc với ạ :blush:

2 Likes

Vâng ạ, e thấy nó cũng chỉnh xuống khoảng a nói mà, làm sao đúng đc từng centimet ạ. ít ra từ ngày lót dép hóng theo a e cũng biết đọc chart với Fibo j j ấy ạ. Chứ trước e nhìn chỉ thấy các đường zic zắc. hihi

3 Likes

Nó là một dạng tăng trưởng đột biến, dẫn đến đột phá về giá, hiện tại đã đạt kỳ vọng cả năm 2022 nên rủi ro. Định giá nới tay, mục tiêu 220k, giờ nó đã vượt, đó là một rủi ro lớn khi tham gia.

10 Likes

Anh @Bach_nam cho em hỏi VGC năm nay ổn k ạ

2 Likes

Mục tiêu sóng 5 thường khó xác định, nguyên lý của nó thường tương đương với sóng 1 đến sóng 3, ít khi lớn hơn sóng 3. Hai đường tím là giá sóng 1-3. Mục tiêu dao động trong khoảng 72-80k, mục tiêu fibo mở rộng của sóng 3 là 83k (sóng 5 thường được coi là sóng mở rộng của sóng 3).

11 Likes