Nhất lộc mãi tài - 1623

DLG thì buộc phải theo dõi kỹ thuật thôi. Nó thủng đáy tích lũy thì khá xấu, nhưng nội tại có kỳ vọng thì mong nó không bị giảm xuống sâu, khu chân sóng lên khu 4.

C4G theo dõi xem đáy đầu chỉnh có dừng ở trên khu 19 không. Sau đó cần hỏi thì hỏi lại anh.

12 Likes

Vâng.thanks anh nhiều ạ!

3 Likes

thanks a nhiều!

3 Likes

Em cảm ơn nhận định của anh!

3 Likes

Em cảm ơn anh Bạch Nam nhiều ạ

3 Likes

Nhịp này tt có vẻ k ổn rồi đúng k anh%?

2 Likes

VNindex đang về 1.200 - 1.300 thiệt hả anh? E đang cầm cổ SCR vậy nó nên tháo hết không ạ? Thanks anh!

2 Likes

Trời đất, để về đó đâu có dễ và chưa đến lúc để về em ơi. USA lạm phát cao hơn GDP mà họ chỉnh khoảng 15% và đang hồi có lúc được 10%. Đó là anh dự tính sóng chỉnh có thể về khu đó trong năm sau. Chỉ khi tình hình kinh tế xã hội xấu thì mới về khu đó trong năm nay.

13 Likes

Sao lại không ổn hả em? Khả năng cao hồi phục từ khu vực này em à. Khu vực 1400-1420.

16 Likes

A nam khả năng xu hướng DRI về vùng 23.x ko a.

2 Likes

Quý 1 của nó lợi nhuận 20.8 tỉ lớn hơn cùng kỳ năm trước 16.3 tỉ. Mục tiêu là mục tiêu tính toán trên kỹ thuật và dự tính nội tại. Anh nhớ khi đưa ra cũng có nói về việc nó đột phá đỉnh thì chờ chỉnh hoặc phân bổ vốn.

Giá cao su hiện tại đang hồi tốt

13 Likes

Anh Nam xem giúp em con HAG chút ạh. Có nên tbg thời điểm này không anh.

2 Likes

Dạ e cám ơn a.

2 Likes

Bản thân anh nếu đầu tư mã đó, anh sẽ không trung bình giá lúc này. Sóng và những tính toán có thể xảy ra thì anh mới trả lời một bạn ở bên trên, tìm lại để xem xét và tự quyết định.
Anh tìm hộ cho

6 Likes

Anh BachNam cho em xin nhận định về TDM ạ. Em cảm ơn anh nhiều.

2 Likes

Gex nhịp tới khả năng hồi lên dc bn hả a Nam. E ôm lâu quá giá 4x r khả năng pải cắt

2 Likes

Mục tiêu mô hình ở khu 46-48k, còn lại hãy có phương án đầu tư phù hợp. Nội tại ổn và hiện tại quý 1 năm nay tăng trưởng khoảng hơn 10% so với năm trước.

6 Likes

Em chào anh Bạch Nam, anh cho em xin nhận SZC, em đang giữ giá 70.8 ạ

3 Likes

Chưa tìm thấy đáy thì sao mong hồi rồi? Nếu đáy ở khu hiện tại, có lẽ hồi được lên 38-39k là an toàn.

8 Likes

Em bắt liều thế? Rất tiếc không có người hỏi hoặc hỏi lúc nó đang chỉnh lần đầu, có bạn bắt nó ở khu 67 gì đó và Nam đã nhắc bán khu 76-78, nhưng em đó lại chốt non hơn. Có lẽ em nên canh nhịp hồi để cắt. Còn lại em phải tự quyết định.

9 Likes