Nhất lộc mãi tài - 1623

Dạ em cảm ơn anh nhiều, để em canh nhịp hồi rồi cắt ạ. Hôm nay hàng về rồi mà thấy nó xanh đầu phiên nên lại thôi :sweat_smile:

3 Likes

Bác ơi cho em hỏi mã NHH bây giờ đã tbg được chưa ạ?

3 Likes

Hãy quan sát và đợi phản ứng ở khu 17.5 xem thế nào nếu nó về đó, có thể trung bình giá ở khu đó. Tài khoản chưa âm nhiều đừng vội trung bình giá, biết đánh lướt thì có thể đọc nến để đánh cùng với việc quan sát thị trường.

13 Likes

Hic

2 Likes

Em cảm ơn bác ạ.

3 Likes

Em cảm ơn anh ạ

3 Likes

Em cảm ơn nhận định của anh, con này em vẫn đang đu ở 15.4, hôm nó lên 16.7 em bận việc nên quên mất không vào chốt :joy: và rồi cứ thế nó cứ xuống đến tận bây giờ

Hy vọng sẽ như anh nói: Thời gian sẽ chữa lành tất cả :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Năm trc sợ đạt đỉnh, năm nay sợ chỉnh. Ck bất an bởi chen vào chen ra. Tất cả đều do tâm lý. Chúc các cụ bình tâm đón nhận sóng hồi!

13 Likes

Em cảm ơn bác Nam.

4 Likes

Nhờ bác chủ xem hộ em con POT với ah.

1 Likes

Bác hỏi chẳng biết hỏi cái gì nữa? Giá cao và rủi ro, không nên vào, còn đáy thì rất khó xác định, khu 21-22 là hỗ trợ lớn, kỳ vọng nó không giảm sâu như thế.

3 Likes

Chị em đang cầm con đó âm 30% . Nên nhờ bác chủ tư vấn giúp nên cắt hay để.

1 Likes

Em không có cơ sở nội tại rất khó đưa ra lời khuyên, về kỹ thuật thì bác đu khi nó đạt mục tiêu, nó đang rút chân, em nghĩ nó hồi thì canh hạ hoặc cắt thôi. Sóng nó chạy trước nội tại nhiều rồi, kết quả kinh doanh quá khứ cũng bình thường, không có gì nổi trội.

6 Likes

E cắt Gex r a Nam. Xem Skg vào điểm nào dc a…

1 Likes

Vâng.Cám ơn bác chủ nhiều.

1 Likes

Có hàng sẵn mà cắt sớm vậy? Khi cắt xong rồi ngồi nghỉ ngơi đi và chờ cơ hội. Hiện tại điểm mua chưa có và nó đang hồi rồi. Đánh đầu cơ thì phải bền gan bền chí và vào lúc giá còn thấp. Có thể khu vực này đang tích lũy tạo đáy ngắn hạn nhưng chưa bền. Nếu liều mua thì mua hôm trước khi về khu 18. Kết quả quý 1 nó tốt và kỳ vọng sẽ hồi phục sản xuất kinh doanh, đoạn khó qua rồi.

7 Likes

Vâng. Liệu vni có về 1418 nữa ko a. Để e canh mua

1 Likes

Anh Bạch Nam ơi! Em đang cầm LDG giá 19 bây giờ Em có tbg được không ạ?

1 Likes

Khả năng hồi phục từ đây nhưng không chắc chắn được, hãy có kế hoạch dự phòng, em cứ nghỉ ngơi đi và nghe ngóng tình hình, chọn điểm vào rất quan trọng, cứ phải vội vàng làm gì? Vội vàng rất dễ bị gồng lỗ, ngồi chơi xơi nước lại có quà, tại sao không ngồi nghiên cứu và chờ điểm vào an toàn? Khi nó đi lên từ đáy dễ chịu hơn nhiều so với việc gồng lỗ. Cơ hội rất nhiều, đừng cố gỡ, dễ bị lao vào vòng luẩn quẩn không lối thoát.

13 Likes

Vâng ak. Thankiu a a

1 Likes