Nhất lộc mãi tài - 1623

Đúng như a Nam nói ạ! Nay KBC thủng 46 rồi anh ạ! A xem giup e về vùng giá nào có thể mua tbg được ah? E định giữ đến cuối năm nay. E cảm ơn a!

4 Likes

Trân trọng pic của a , tiếp lửa cho ace , e cũng mong vài năm nữa e chuyên sâu môn này giúp được thêm nhiều bạn mới hơn nữa.

25 Likes

Cảm ơn anh chú nhiều vì đã rất nhiệt tình ạ🥰 lứa genz như cháu cũng may mắn khi gặp được tiền bối nhiệt tình hihi

3 Likes

Vâng. em cũng đang chờ bctc xem thế nào. Em đang có 7k giá 8.3 a.

4 Likes

Khả năng về 42.5 sẽ có sóng hồi, an toàn thì quan sát ở đó xem sao, chờ đợi nhịp về sâu dưới 37-42.5. Vì nó thủng hỗ trợ, xác định vào xu hướng giảm, sẽ khó đánh. Xin lỗi vì đánh sai 42.5 thành 45.6

7 Likes

Dạ e cảm ơn anh!

3 Likes

Anh ơi, anh nhận định giúp em chiều mua BCG, HNG, TCH với ạ, em cảm ơn anh nhiều ạ!

3 Likes

Anh Nam ơi, cho em xin nhận định về NKG ạ, em đang ôm giá 47. Em cám ơn anh ạ !

2 Likes

HNG có hai cách chọn, một là chờ xem nó có đi theo sóng anh vẽ về khu thấp 5-7 không? Hai là mua theo đánh giá của bản thân về nội tại doanh nghiệp và ôm.

BCG khu vực mua được là khu 19, khả năng về 15-16 vẫn có nhưng thấp.

TCH đã chọn hướng đi về khu đáy 2020, khu 14-15, có thể mua khu này và nắm giữ lâu, mã này không dễ ăn ngắn hạn.

8 Likes

mai thủng 1400 thì bán hết em iu nhé

4 Likes

Không anh, thủng 1376 và đóng bên dưới đó mới làm cho xấu hơn. Em thấy khả năng đó không cao. Còn tài khoản không an toàn thì hạ thôi, chứ nhiều mã có thể hồi tốt thì bán vậy thiệt hại lắm anh.

14 Likes

:joy: :beers:
a đùa cô ấy

3 Likes

A @Bach_nam ơi…a xem giúp e VGT với,có bục luôn 24 k ạ???E tính tất tay với e nó???

2 Likes

Đang tính thủng 1400 bán hết thật đấy bạn ạ. Fo hoang mang quá, hiện đang có ceo,dig, CST, ctr,mwg,ipa,szc,vhc, hng. Đang ko biết sử lý thế nào bạn BN cho xin tí nhận định

5 Likes

NKG chọn hướng đi là vẫn tích lũy rồi, nhẹ nhàng thì về khu đáy 30. Khả năng khu quanh đấy thôi. Trường hợp cực xấu thì về khu 25-26. Nó chọn hướng vẫn chỉnh tích lũy. C của nó có thể đưa em về bờ. Cần có kế hoạch và theo dõi.

8 Likes

Em xem lại chỗ anh nhận định, nó chọn đi theo blue

5 Likes

Dạ e cám ơn a nhiều!!!

2 Likes

Nhiều mã quá bạn. Bạn giỏi thật, mình chưa khi nào quá 4-5 mã. Bằng đó đã khó quản trị rồi mà bạn có tận 9 mã. Các mã hầu hết có nhận định rồi. Không biết bạn đầu tư kế hoạch ra sao. Ví dụ MWG mình có nhận định mục tiêu 160k…

10 Likes

Anh cho em chút nhận định APS với ạ :frowning: mai em sẽ cắt rồi. Nhưng mong cắt giá nào đỡ tổn thất nhất. Chứ thủng hỗ trợ, thủng đáy luôn. ngoài dự đoán nên em hoang mang, ko biết xử lý như nào :frowning:

3 Likes

:beers:
Làm em tí xỉu. :rofl:

7 Likes