Những cổ phiếu hưởng lợi theo chu kỳ (biến động) của nền kinh tế!

Đang thi đấu mana:)))

1 Likes

Xi măng vs thép (tôn mạ xk) hnay cũng hay mà nhỉ

Cả bảng đỏ. Mỗi xi xanh:))) @phamkieutrinh ngó topic xem sao

1 Likes

Chào chú bộ đội @namtee Chú còn giữ DDV giá 37.7 hay 41.5 gì đó không? Đợt trước thấy up hình định rủ Hoachan mua chung…Dê, Gà, Vịt đã thịt hết chưa chú bộ đội?

Mình nhỏ lẻ k mua dc hàng triệu cổ như bạn. Nên bất chấp đạp​:slightly_smiling_face::upside_down_face:

Túc tắc xem ý các anh lớn định thế nào. Bán 38,x-41 giờ gom dần

1 Likes

1 Likes

Hhv, cơ hội tăng tài sản kaka

Lần trước che vẫn nhìn thấy số lượng mà chú bộ đội? Chú mua TB giá từ 41.5 xuống 38 rồi giờ mua tận 26 cơ à?

T nói bạn đừng dỗi. Chứ có cần t up cả ảnh lệnh bán ddv vùng: 38,x- 40,x … không? Còn bạn ơi. Hành xử của bạn chắc nhiều ace theo pic 68, pic ddv,… họ hiểu mà.
Cảm ơn b đã vào topic của Tôi. Nếu k vui or bạn lo cho túi tiền của t- t cảm ơn🙂 b cứ “ôm khư khư” cái tư tưởng của bạn đi

3 Likes

Hhv thấy nhiều câu chuyện. E cũng đang xem ngưỡng 20± nó phản ứng ntn. Nhìu tin hỗ trợ ghê. Vni ổn chắc dễ bung?

1 Likes

Ace nào đã mua thép- xi măng thì cứ theo chiến lược mà làm. Quản trị theo mỗi người. Nếu vi phạm thì cắt… còn t nghĩ nhiều bạn đang canh mua thêm ấy. Chúc các ace có sự quyết đoán đúng lúc. Atc chắc nhỏ lẻ chạy vì nghĩ mai có giá rẻ mua, or … Hóng tạo lập ngày mai ?

2 Likes

Thép “vẫn” tôi thế đấy :grinning:

1 Likes

28/9: Ht1-BCC ? Đã xấu chưa? Trạng thái hiện tại ntn?

2 Likes

Mua TB giá DDV tiếp kìa Chú bộ đội giả dối. Có giá sàn tiếp đấy. Lùa gà mà lại đi chửi người khác là không được rồi chú bộ đội ạ

Người lớn tí đi bác.

Đối với bọn trẻ con thì phải đối đáp lại với chúng nó như trẻ con bác ạ. Bọn này nó giả tạo lắm = ))