Những cổ phiếu hưởng lợi theo chu kỳ (biến động) của nền kinh tế!

Kệ thôi, nói đi nói lại, có ai thắng j đâu. Thêm bực. khúc mắc bỏ qua, kiếm tìm cổ tốt, lựa chọn cho mình thôi.
H đi làm cốc cf ngon hưởng xanh tím thôi bác

Công nhận với bác tudua đấy. Bác Hoa người lớn lên tí đi. Đợi DDV xuống 15 rồi hô mua chưa muộn mà ^^

Tưởng xuống 12-13 ?

Anh Nhân đánh lên 100 mà bạn nên mua 15 hay 13 thì có ảnh hưởng gì đâu :stuck_out_tongue:

Bạn Namtee vs đội của bạn đấy đâu sao không thấy ra “cắn” nhỉ? Lần trước, mình rất lịch sự nhưng các bạn ấy bảo mình “cắn” vì cản đường DDV của các bạn ấy lên 60 với 100

Huhu giờ e chỉ cần chủ tịch đánh lên 41 cho e về bờ thôi huhu =))

Yên tâm đi bạn, ít nhất anh em nắm tay nhau đến 6x. Nghẹn ngào tình nghĩa anh em :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

Huhu, mới tham gia thị trường mà bị chúng nó xui dại đu đỉnh 41, khóc sướt mướt mấy hôm liền ko biết khi nào về bờ :(((((((

@Namtee đâu rồi chú bộ đội ơi…lúc trước xúi mọi người vào DDV với cả chửi bới giỏi lắm nên giờ gọi vô đây nc cho vui chú bộ đội ơi

Huhu, trả lại tiền cho e, e hứa sẽ ko chơi nữa :(((

Bác đòi tiền @namtee chứ sao đòi tiền em

@mnd004 TNG bục dưới 30 cơ à, ko để ý xuống thảm thế =.=

1 Likes

Nó còn về cái mang cụ à. Tôi cả ng còn cái răng

Bạn có vấn đề đọc hiểu à. Lên 3x- 4x k bán??? À quên bạn cầm hàng triệu cổ nên bán sớm bán lúc 26 nhỉ?

Ai hô 6x đó bạn? Ông Nam Tee hô à? Mod @suzy check lại tất tần tật thư- cmt hộ cái😋

1 Likes

Cảm ơn mợ. Chúc mợ ăn ngập mồm​:slightly_smiling_face::upside_down_face:

@suzy add ơi. Mình gửi ảnh bằng chứng @namtee up hình gạ gẫm mình mua DDV giá 38 hay gì đó. Với cả trong nhóm Zl của bạn ấy bảo mọi người vào chửi mình + bảo Hoachan lên tàu DDV thì add khoá nick bạn Namtee này nhé. Nếu không phải thì khoá nick mình

Chú bộ đội có dám lật bài ngửa với mình không chú bộ đội đảo ngũ. Mình định không chấp đâu nhưng loại người như chú bộ đội đảo ngũ thì không nên để cho mang mồm đi khắp nơi nv được

1 Likes

Có chuyện này nữa cơ à, xã hội giờ sắp tàn rồi :))

Bạn lại nhầm. Ai là ng hô bảo tôi bán mất hàng. T chỉ đăng để nói cho bạn biết là t còn hàng. Ok. Thôi. Bạn k thiện chí mời bạn ra khỏi topic này. Đỡ phiền ace khác

1 Likes