Những cổ phiếu hưởng lợi theo chu kỳ (biến động) của nền kinh tế!

Lỡ gọi hẳn mod vào đây rồi thì chơi tới bến đi chú bộ đội đảo ngũ. Mình sai thì mình chịu. Chú bộ đội sai thì chú bộ đội chịu

Lại bộ đôi hoachan và vice à ;))

1 Likes

Mọi thứ dừng ở đây nhé. Đúng sai có ace họ biết, họ phán. Cảm ơn.

2 Likes

Có người vào cắn cùng với chú bộ đội đảo ngũ rồi mà. Ngày xưa chú bộ đội hung hăng lắm cơ

Không dám nhờ mod check giúp là biết thế nào rồi chú bộ đội đảo ngũ. Gọi chị vn68 với Gà chọi và một số bạn ngày xưa dùng lời lẽ không lịch sự với mình của chú ra đây xin lỗi mình thì mình để cho kiếm ăn trên này

Huhu, e chừa rồi chị gachoi chị 68 ơi tha cho e, e xin thề xin hứa sẽ ko chơi nữa huhu

Mấy anh đanh đá quá. Đến giờ cơm trưa làm chai vang rồi.hơn nhau câu nói làm j.keke

1 Likes

Tử tế thì k sao bác ạ. Nếu lỡ có đu đỉnh thì sửa sai, không sao cả. Đây em đưa thông tin về DN ra cho mọi người tham khảo lại bị lôi ra chửi thậm tệ. Em chưa dùng 1 lời nào thiếu tôn trọng họ mà họ hành xử nv là phải cho chừa chứ bác. Đi với ma phải mặc áo giấy thì cno mới biết điều bác ạ

Chuyện hết rồi lại lê la đến đây tám tiếp hả bác.

Hôm trên pic của bác Bạch Nam các bạn ấy có nói đểu em nhưng em bỏ qua vì tôn trọng chủ pic. Nhưng cái kiểu không được tốt lắm trên diễn đàn này rồi mà lại còn dùng lời lẽ “không có học” để chửi em thì em phải cho các bạn ấy có trách nhiệm với những gì các bạn ấy đã làm bác ạ. Bác thông cảm nhé

Em nt vào mail:...huong@gmail.com cho chị vn68 với chị Gà chọi mà không thấy trả lời gì cả bác ạ

@Hoachan @namtee thôi chuyện cũ có vướng mắc gì thì mọi người trao đổi, làm rõ với nhau. Không nói qua nói lại nữa.

1 Likes

Đẹp đẹp.

Xi măng nay mua được không anh chị

Sáng mua ổn mà em. E đọc kỹ topic. K lại lỗ ngắn hạn lại kêu a lùa gà :rofl:

2 Likes

Ht1 bcc k thấy ai gáy nhỉ chờ nkg hpg … nữa thôi

3 Likes

hàng về rồi anh Nam ơi, ce nghẹn ngào ko nói được :rofl:

Định nghỉ F để tìm thầy đi học Td à? Mà thấy xi măng tím nên lại k kiềm lòng “nghẹn ngào” :grinning: nên vào gáy.

3 Likes

Đua t3 có thể có ăn? Nhưng trung hạn k sợ nhé. Đọc kỹ topic. Chứ ông NamTeee lùa gà lùa vịt. Ace theo than đá, khí, xi măng lỗ đu đỉnh hết rồi

1 Likes

@rongdo007 em chào anh!

1 Likes